Share Bluestacks open UC, Appdown , Ẩn bluestack..

share các bác bản Data Open UC , App Down ,v,v,v . chiến app thì không phải nghĩ nhé , có người test nó chiến app rồi

https://drive.google.com/open?id=0B-4n9YF-lm9gZllXUkpuT3dSRG8 tải về xoá toàn bộ dữ liệu Bluestacks trong Program data , giải nén cái này vào " ko chép đè"

bản này ko choi dc COK , Moliza.v..v.v

Dùng thử và cho e cảm nhận để e fix nhiều hơn nhé !View attachment 66701 View attachment 66702
cho xin bản blue 9.30 với thớt

hôm trước có làm cho một người mà. tại làm phải unistall bản đang dùng chạy 9.27 rồi lại cài bản đang dung @@ . ai có 9.27 mod share ra cái

Bản 9.30 này tớ thấy wipe cái google play sẻvice thì bị lỗi authentication, xoá gmail add lại nó chạy mãi không được, không biết có ai có cao kiến gì không :(

Bản 9.30 này tớ thấy wipe cái google play sẻvice thì bị lỗi authentication, xoá gmail add lại nó chạy mãi không được, không biết có ai có cao kiến gì không :(
mình cũng hay bị như vậy , đang điên đầu có cách nào khác phục thì share mình nữa nhé

mình cũng hay bị như vậy , đang điên đầu có cách nào khác phục thì share mình nữa nhé

1---setting >> app mannager >> all >> ("xoá cache , data >> focer stop >> disbale" )(google play sever , ch play , gôgle farmwork )>> delete gmail >> changer imei ( BSTweak) >> réstart

2--- setting >> app mannager >> Disbale >> ( Enbale ) (google play sever , ch play , gôgle farmwork ) >> restart >>login gmail moi

ko chơi được zalo à thớt?

Có ai bị trường hợp loag acc bác thear ra xong ko thể log acc khác vào được-> nó cứ dely chỗ load acc
thì: dùng ex root-> vô root-> data-> app-> delete cái google services đi xong coppy cái khác vào-> set persent 664-> reboot ok

Ko vào đc uento. Hjx bác nào có bản BS mà vào đc uento ko share cho em với. Em có hậu tạ ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week