Share Bluestacks open UC, Appdown , Ẩn bluestack..

bac dung dung' bản 9.30 chưa

Em dow về sài cái của bác mà bật web lên hay những popup liên quan tới login bằng web là nó đen sì thế này :( fix sao bác

https://drive.google.com/open?id=0B-4n9YF-lm9gcDhiMXlKaVpVWWM -- BS 9.30

https://drive.google.com/open?id=0B-4n9YF-lm9gZllXUkpuT3dSRG8 -- data

Link 9.30 mình tải về bị Vỉrut, tắt rồi tải chạy ra xong mình xóa hết bên data add data mới này vào thì bị lỗi bật blustack ko đc bị stop working , còn mình sài các bản BS khác add data này vào thì ok nhưng vào web thì bị đen sì

neu may bao viủt thi c len mang tim tai ve nhe'. fai dung ban? cua nó mới chạy chứ , tui đâu có biết viủt đâu ma thả vào đó :(

neu may bao viủt thi c len mang tim tai ve nhe'. fai dung ban? cua nó mới chạy chứ , tui đâu có biết viủt đâu ma thả vào đó :(
ạc mình đâu có nói bạn bỏ vr , mấy cái này nó báo vr là bt mà tắt anti là đc nhưng mình gặp vấn đề ở lỗi cop data vào bật BST thì bị not stop working , trong khi đó dùng mấy bản khác thì dùng data đó bật lên ok nhưng lại bị web đen sì , bác có cách nào nua không fix e với , e đội ơn bác ạ

À đã sửa đc , tải bản 9.30 khác :v thớt cho e hỏi , sao e cài app login acc ngon lành vào làm ok , rồi e xóa toàn bộ data , rôi giải nén lại data tiếp để làm lại , thì nó vào app login acc khác nó báo mỗi thiết bị chỉ đc login duy nhất 1 acc , vậy ra data của bác thớt ko làm gì đc ạ :(

À đã sửa đc , tải bản 9.30 khác :v thớt cho e hỏi , sao e cài app login acc ngon lành vào làm ok , rồi e xóa toàn bộ data , rôi giải nén lại data tiếp để làm lại , thì nó vào app login acc khác nó báo mỗi thiết bị chỉ đc login duy nhất 1 acc , vậy ra data của bác thớt ko làm gì đc ạ :(

ko change a

Last edited:
Bác ơi share e cái lệnh .bat bật proxifier với thanks bác nhé :D

mỗi win mỗi khác mà bác . máy bác để ở đâu sao e biết đc. cái này là lệnh trỏ đến fodel cua nó

Bạn ơi dùng cái data này có phải mình vào app ví dụ appdown, rồi click off (ko download) xong mới giải nén file data như ở trên à, hay là Giải nén trước + change guid id , fake ip rồi mới vào app....bạn nói sơ qua hộ mình chút được ko, tại minhf chưa chơi kkểu data này bao giờ, cảm ơn bạn chia sẻ....
đúng rồi bác

share các bác bản Data Open UC , App Down ,v,v,v . chiến app thì không phải nghĩ nhé , có người test nó chiến app rồi

https://drive.google.com/open?id=0B-4n9YF-lm9gZllXUkpuT3dSRG8 tải về xoá toàn bộ dữ liệu Bluestacks trong Program data , giải nén cái này vào " ko chép đè"

bản này ko choi dc COK , Moliza.v..v.v

Dùng thử và cho e cảm nhận để e fix nhiều hơn nhé !View attachment 66701 View attachment 66702

bản này e dùng mà cứ bị lỗi "Truy xuất từ máy chủ", khắc phục bằng cách nào vậy bác, cho em hỏi thêm là làm thế nào để tắt hẳn cái "BS Updater". tks bác :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back