• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Share ACc 19 Pm veri đầy đủ ai cần pm nhé. nhớ like và thanks nhé..

Share ACc 19 Pm veri đầy đủ ai cần pm nhé. nhớ like và thanks nhé..

Tôi share thật sư nhé ko cậu like...

Nhận acc xong xác nhận topic cái giùm nha

ai nhận acc rồi thì ko change info nha. VÌ INFO ĐÃ VERI RỒI nếu CHANGE thì phài veri bill và ID card lai đúng info nó mớ dc CÒN CHANGE PHOEN MÌNH THÌ PHẢI VERI PHONE MINH LẠI CÓ NGHỈA LÀ NHẬP PHONE MÌNH NGAY INFO ĐÓ THÌ NÓ BẮT VERI PHOEN LẠI THÔI. VRI PHONE CUNG DỄ CHỈ CẦN NGHE PHOEN NHẬP 4 HAY 5 SỚ CODE NÓ LÀ DC CÒN INFO NO CHANGE NHA. CÁI MÌNH KO CHỊU NHA

NẾU MUON BAO MẬT THÌ BẬT CODE CARD LÊN ,OR VERI PHOEN MÌNH XONG BẬT SMS PHONE MÌNH NHÉ

Note: Ai ko ver dc acc Pm hay ko có ac PM cần thiết thì config nhé .chứ ai co1acc veri rồi thì ko nên xin nhé. chỉ cho ai ko veri acc dc thôi
Còn hok thớt ? cho xin 1 acc ver. Thanks

Share ACc 19 Pm veri đầy đủ ai cần pm nhé. nhớ like và thanks nhé..

Tôi share thật sư nhé ko cậu like...

Nhận acc xong xác nhận topic cái giùm nha

ai nhận acc rồi thì ko change info nha. VÌ INFO ĐÃ VERI RỒI nếu CHANGE thì phài veri bill và ID card lai đúng info nó mớ dc CÒN CHANGE PHOEN MÌNH THÌ PHẢI VERI PHONE MINH LẠI CÓ NGHỈA LÀ NHẬP PHONE MÌNH NGAY INFO ĐÓ THÌ NÓ BẮT VERI PHOEN LẠI THÔI. VRI PHONE CUNG DỄ CHỈ CẦN NGHE PHOEN NHẬP 4 HAY 5 SỚ CODE NÓ LÀ DC CÒN INFO NO CHANGE NHA. CÁI MÌNH KO CHỊU NHA

NẾU MUON BAO MẬT THÌ BẬT CODE CARD LÊN ,OR VERI PHOEN MÌNH XONG BẬT SMS PHONE MÌNH NHÉ

Note: Ai ko ver dc acc Pm hay ko có ac PM cần thiết thì config nhé .chứ ai co1acc veri rồi thì ko nên xin nhé. chỉ cho ai ko veri acc dc thôi
thank cậu, hi vọng mình còn kịp [email protected]

Chấm , gạch :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom