Share 50 key tool Youtube,Google SEO, boost keyword, chơi Adfly, shortlink, cpm

Mở lên chạy lại là hết thôi mà.

mở lên nó bắt getkey ,hình như phải active lại key ấy bác o_O
Key của bạn là key này 30E9560ECED490AF01A50EF53B4C8B2F5195B1B76B295B

Productkey=30E9560ECED490AF01A50E893B4C872A2192C4B96A512B, đây bác
Do bạn tự ý đổi key vì đổi máy hoặc đổi 1 số thứ trong máy như ổ đĩa, mạng sử dụng, tên máy...

Nếu sai thì nó sẽ tự đổi key. Bạn nên trở về máy cũ.

Mình sẽ add cho bạn thêm 1 key nữa cho đủ 2 key

Mấy thánh không được tải về rồi đi up vào mấy diễn đàn nước ngoài nhé. Bọn nó nhảy vào hỏi han nhiều mệt quá

Mấy thánh không được tải về rồi đi up vào mấy diễn đàn nước ngoài nhé. Bọn nó nhảy vào hỏi han nhiều mệt quá
cho e hỏi là khi xài adf.ly thì nó trỏ chuột vào skip rồi nhưng sao k thấy click để redirect sang vậy mà nó mở link skip khác

cho e hỏi là khi xài adf.ly thì nó trỏ chuột vào skip rồi nhưng sao k thấy click để redirect sang vậy mà nó mở link skip khác
Hả? trỏ chuột vào nút skip rồi mà ko click mà lại click sag link skip khác là sao nhỉ?

Link skip khác là gì?

À. Mình hiểu rồi.

Hic hic. Cái đó là bình thường mà. Bạn quay lại #1 đọc lại giùm. Nó là con người, con người là phải vậy. Con người không phải ai cũng là MMO để click vào nút skip để mà cheat.
Con người có người "ngu", có người giỏi tin học, có người không.

Cái mà bạn đang gặp là nó đang giả 1 con người "ngu". Vì họ ngu quá cho nên vào tới cái link adfly rồi mà chẳng biết làm gì. Bởi vì trong bài giới thiệu có chứa cái link adfly đó nói tới hay quá mà click vào chẳng thấy nội dung cần đọc mà chỉ thấy mỗi Skip ads. " Con người" đó bèn ngỡ ngàng, ngỡ click nhầm hay đại loại thế.

Họ bèn bấm nút back. Back xong chẳng thấy gì hay hơn, bèn trở lại link hồi nãy.... Lần này "bấm bừa" vào skip ads để xem thử nó thế nào.
May thay tỷ lệ "con người ngu" đó chiếm 20% trong số tỷ lệ rate to click (CRT mặc định 90%) đó mà thôi. Tức là cứ 100 cú truy cập short link thì chỉ có 90 người tiếp tục cho bạn ăn tiền (còn 10% thấy nội dung nhảm quá tắt luôn). Trong 90 người đó có 20% người ngu tức là 90*20/100= 18 người cũng click skip ads nhưng họ click lòng vòng một hồi cho ta sốt ruột chơi.

Bạn muốn được paid hay chỉ muốn tăng số click vào skip ads????

Còn key không thớt @candylop :(
3AE8491CC1D39BE357E736814846895B24E4B7BE6B

bác cho e hỏi còn key k ạ... hic về quê mấy bữa mới xem dc topic này :(
63A87C5D8B88C39A57953283

Key đủ số lượng rồi các bạn ạ

Cho e xin key vs ạ.

Thông báo!
Còn 1 số người đăng ký nhưng không(chưa) active key.
Hết tuần này, những ai chưa active key thì mình sẽ không active nữa. Sẽ đóng hệ thống key lại.

Các bạn không trung thực và ích kỷ. Tranh giành những cái không thuộc về mình và không sử dụng.

Những con người này cần phải cảnh giác khi giao dịch, tiếp xúc

còn dư bn key,, inbox thẳng vào mình nhé... số 50 :D:D:D:D

cho mình xin với, mình số #50
64AC082A8A84B0E259954F87

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66