• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

share 2 site reg VPS free 1 GB và 2GB

Mình vào được bình thường mà ta, cái VPS mình mới đk được nhưng phải chờ 15' để khởi tạo .

CÓ download đc ko hay chỉ để ngắm thôi vậy ? VPS Win hay LN vây?

Hàng free chỉ dành cho những bạn chưa xài vps bao giờ trải nghiệm thử thôi. Còn lại đừng có ham hố sử dụng được nhiều :binhsua146:

hơn 30p cũng chỉ thông báo We were unable to log you in: Your vCloud service has not completed provisioning. If you recently signed up for service please wait at least 15 minutes for this to complete

We were unable to log you in: Your vCloud service has not completed provisioning. If you recently signed up for service please wait at least 15 minutes for this to complete

Đăng nhập được rồi thì tiếp theo làm gì vậy mấy bác, em mới biết VPS nên không biết xài :)

ko connect internet thì reg làm quái chi.

Cái này tớ làm lâu rùi, nãn vì vps chỉ để ngắm:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom