• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Share 1 nội dung YTB ăn ngon cho 1 bạn xả xui

Status
Not open for further replies.
mà thớt rep sms lâu quá nhỉ :D

Buồn quá, vừa kháng cáo cho con GA sống dậy với cái kênh được bật lại Kiếm tiền thì vô ý để nó lại bị tắt Kiếm Tiền tiếp, lại phải kháng cáo lại lần nữa, xui quá nên share 1 nội dung ăn ngon cho 1 bạn Xả Xui
Nội dung này ko có cạnh tranh gì cả, tại mình lười nên ko muốn làm vì bận làm video cont ko còn nhiều thời gian render video
1 tháng hơn 300$ nếu bạn chịu khó render video ko cần seo gì cao siêu hết chỉ up video và thấp nhang cho kênh ko toai mạng thôi, nói là vậy nhưng nội dung ko ai chơi nên cũng chả ai rp làm gì
Mình chỉ share cho 1 bạn để đở phải chém nhau .
Pm yahoo mình ( chỉ share cho new ko share cho pro nha ) hoàn toàn free 100%
Tránh trường hợp cắn càng đc thì onl chém gió với mình 1 tí thấy hạp tuổi sẽ share ngay và luôn, hiện tại thì video mình cũng có lưu lại sẵn 1 ít đã render rồi .
Yahoo mình s.kt93 Mấy bạn pm đừng buzz mình bị đơ yahoo 2 lần rồi

Mình khẳng định lại, mình share free nếu chọn đc người ko hề có thêm điều kiện, mình cam đoan nội dung làm ra đc hơn 300$ 1 tháng nếu các cậu render video nhanh, nhưng còn việc các cậu sống đc đến khi đc pay hay ko mình ko bảo đảm, mình chỉ share nội dung cho các cậu làm, và khẳng định 1 câu nội dung ko hề có ai làm, và cũng ko có rp như 1 cái chiến trường .

Ai sợ scam thì đừng nên pm mình, mình đã nói rồi muốn xả xui thôi, nên share đại ai làm đc thì làm, ăn đc thì ăn, mình giữ cho mình nhưng mình ko làm cũng như ko thôi
Nhiều người chắc sẽ thắc mắc tại sao mình ko tự làm tự render mà ăn, nhưng giờ ko còn hứng thú với reup nữa vì ytb 1 ngày 1 khó, nên làm cont làm video cả ngày thời gian ăn còn ko có nói gì ngồi reup .
Share free cũng là cái tội :oops:

share đi thớt :D

Nói chủ đề ko ai làm thì lấy đâu ra videos để xem, để reup...

làm ytb đừng nghĩ cái nào cũng cần seo nha bạn, có 1 số nội dung chỉ cần đặt đúng tiêu đề là đc ko cần share gì cả 18+ là 1 điển hình :)
Do người bạn hỏi ko thích chỉ bạn thôi, ngày đầu mình vào MMO cũng có 1 pro ở MMO này chỉ dẫn mình từng bước, nhưng nick là gì thì ko nhớ đc, còn bây giờ ko chỉ ko dạy là đúng, vì chỉ dạy sẽ có ngày bị cắn lại :)
Còn mình share đây là share cái mình ko làm nữa vì qua cont làm cho ổn định và lâu dài hơn .
Thực ra nội dung này mình từng làm qua 3 tháng rồi chủ yếu mỗi tháng nhận $ thôi mà GA die thành ra kênh bị tắt KT đồng loạt nên lười làm lại, với sẵn đang ở cont rồi nên tập trung phát triển kênh cont nên mới share lại thôi
Mình share free k có điều kiện thích thì mình share, khi nào mình có điều kiện thì hãy ý kiến mình :)
Mjnh k có ý nói j bác cả.nếu bác share a e thj ttos giúp họ chứ có j đâu.mjnh chỉ nói ý của mjnh ytb thj muôn vạn chủ đề nhug tim dc chu đề chơi thật la khoa

Mjnh k có ý nói j bác cả.nếu bác share a e thj ttos giúp họ chứ có j đâu.mjnh chỉ nói ý của mjnh ytb thj muôn vạn chủ đề nhug tim dc chu đề chơi thật la khoa
khó hay ko thì mình ko biết, trong tay mình có đc gần 10 chủ đề, nhưng toàn chủ đề ăn ít, nhưng đc 1 cái nó ko có cạnh tranh, còn các chủ đề 1 tháng 1 2k thì chém nhau hằng ngày nên ít và khó là đúng rồi, tìm mấy chủ đề 1 tháng vài chục $ làm coai xem ai thèm để ý bạn ko :p
@DannyTuan @mthuyet98 close giúp mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO
Back