• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Share 1 nội dung YTB ăn ngon cho 1 bạn xả xui

Status
Not open for further replies.

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
Buồn quá, vừa kháng cáo cho con GA sống dậy với cái kênh được bật lại Kiếm tiền thì vô ý để nó lại bị tắt Kiếm Tiền tiếp, lại phải kháng cáo lại lần nữa, xui quá nên share 1 nội dung ăn ngon cho 1 bạn Xả Xui
Nội dung này ko có cạnh tranh gì cả, tại mình lười nên ko muốn làm vì bận làm video cont ko còn nhiều thời gian render video
1 tháng hơn 300$ nếu bạn chịu khó render video ko cần seo gì cao siêu hết chỉ up video và thấp nhang cho kênh ko toai mạng thôi, nói là vậy nhưng nội dung ko ai chơi nên cũng chả ai rp làm gì
Mình chỉ share cho 1 bạn để đở phải chém nhau .
Pm yahoo mình ( chỉ share cho new ko share cho pro nha ) hoàn toàn free 100%
Tránh trường hợp cắn càng đc thì onl chém gió với mình 1 tí thấy hạp tuổi sẽ share ngay và luôn, hiện tại thì video mình cũng có lưu lại sẵn 1 ít đã render rồi .
Yahoo mình s.kt93 Mấy bạn pm đừng buzz mình bị đơ yahoo 2 lần rồi

Mình khẳng định lại, mình share free nếu chọn đc người ko hề có thêm điều kiện, mình cam đoan nội dung làm ra đc hơn 300$ 1 tháng nếu các cậu render video nhanh, nhưng còn việc các cậu sống đc đến khi đc pay hay ko mình ko bảo đảm, mình chỉ share nội dung cho các cậu làm, và khẳng định 1 câu nội dung ko hề có ai làm, và cũng ko có rp như 1 cái chiến trường .

Ai sợ scam thì đừng nên pm mình, mình đã nói rồi muốn xả xui thôi, nên share đại ai làm đc thì làm, ăn đc thì ăn, mình giữ cho mình nhưng mình ko làm cũng như ko thôi
Nhiều người chắc sẽ thắc mắc tại sao mình ko tự làm tự render mà ăn, nhưng giờ ko còn hứng thú với reup nữa vì ytb 1 ngày 1 khó, nên làm cont làm video cả ngày thời gian ăn còn ko có nói gì ngồi reup .
Share free cũng là cái tội :oops:

Attachments

39.2 KB · Views: 323
    42.9 KB · Views: 278
Last edited:
Ko biết chơi Youtube. Can you hiếp me?:eek:

ai có pm thì đợi mình 1 tí, đơ luôn yahoo mình rồi ko ghi đc chữ trên yahoo luôn

đã pm yh pro

MMO share là nát,nát mới share.
ai pm rồi thì cmt mục đích của thớt khi lập topic này là gì nhé.

yahoo có dấu với cả cách thế kia chắc nick ảo =)) check trước khi giao dịch nhé

MMO share là nát,nát mới share.
ai pm rồi thì cmt mục đích của thớt khi lập topic này là gì nhé.
nát hay ko tui ko biết, nhưng vẫn chơi đc nha, đừng nghĩ ai share gì cũng nát với YTB ko có khái niệm nát :eek:
mà ăn đc hay ko ăn đc mà thôi :rolleyes:
Và sống đc đến khi đc pay hay ko mà thôi o_O

nát hay ko tui ko biết, nhưng vẫn chơi đc nha, đừng nghĩ ai share gì cũng nát với YTB ko có khái niệm nát :eek:
mà ăn đc hay ko ăn đc mà thôi :rolleyes:
Và sống đc đến khi đc pay hay ko mà thôi o_O
Ai nói YTB ko nát,nát như tương,bạn tự biết YTB bây giờ và YTB 6 tháng trước nó khác nhau thế nào.
Kiếm $ YTB khó hơn trước ntn?

yahoo có dấu với cả cách thế kia chắc nick ảo =)) check trước khi giao dịch nhé
bạn có vấn đề gì với mình sao, yahoo có dấu mà kêu là nick ảo, bạn ra lập thử xem đc ko mà kêu là nick ảo

Ai nói YTB ko nát,nát như tương,bạn tự biết YTB bây giờ và YTB 6 tháng trước nó khác nhau thế nào.
Kiếm $ YTB khó hơn trước ntn?
nát với bạn thôi, tôi nói bên trên rồi mà nội dung này ko ai làm, nên nát kiểu gì, tui bảo đảm nó kiếm đc 200+ 1 tháng, nhưng cái ăn thua cậu sống đc đến khi đc pay hay ko thôi, nội dung ko ai chơi vì bên bản quyền lâu lâu họ quét 1 lần, mà tôi nói bên trên rồi là share free, chứ ko hề có điều kiện nát hay ko nát cũng ko ảnh hưởng gì vì ko phải đồ tốn tiền sao phải xoắn lên
Chơi nội dung HOT tháng vài K ko nát mới lạ

Ai được share config phát nhỉ :D
nếu bạn hiểu đc vấn đề topic mình đang nói chắc bạn ko cmt câu này rồi :rolleyes:
nảy giờ còn chưa trả lời ai nữa là share o_O

comment thử :oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn