Share 1 app kiếm thẻ điện thoại , paid instant

Status
Not open for further replies.

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.056
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình sẽ share cho 5 người duy nhất , điều kiện , các bạn làm đc tiền thì bonus mình 50k tiền điện thoại , ko làm đc ko cần đưa nhưng mình sẽ hướng dẫn để các bạn làm đc :D , căn bản là cách cheat siêu nhanh ( 1p30s đc 10k ) của mình đã bị khai tử và mình cũng ăn đc vài triệu rồi nên thôi nhả do ngại làm mất thời gian :D Khỏi cần dòi proff vì các bạn tự làm và nhận tiền ngay , hy vọng 5 người đó các bạn ko share nữa kẻo nát mồi của các bạn :) , ai kêu scam thì lượn đê vì mình ko đòi tiền ngay khi các bạn làm

Em xin 1 slót..yahoo chữ ký nhé

cho xin 1 slot voi thot

Đã đủ 5 người , mod nào đi ngang close hộ mình cái nhé , các bạn để lại yahô mình hướng dẫn

Mình sẽ share cho 5 người duy nhất , điều kiện , các bạn làm đc tiền thì bonus mình 50k tiền điện thoại , ko làm đc ko cần đưa nhưng mình sẽ hướng dẫn để các bạn làm đc :D , căn bản là cách cheat siêu nhanh ( 1p30s đc 10k ) của mình đã bị khai tử và mình cũng ăn đc vài triệu rồi nên thôi nhả do ngại làm mất thời gian :D Khỏi cần dòi proff vì các bạn tự làm và nhận tiền ngay , hy vọng 5 người đó các bạn ko share nữa kẻo nát mồi của các bạn :) , ai kêu scam thì lượn đê vì mình ko đòi tiền ngay khi các bạn làm
Xin 1 slot thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week