Announce Server Leech Free

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,325
MR
49.212
Chào các bạn,

Nhân dịp MMO4VN đổi Server mới, và hiện đang dư một Server còn 17 ngày, và tốc độ tạm sử dụng được. Nay BQT quyết định Share làm Server Leech cho các một số lượng Members nhất định.

1. Yêu cầu:

• Phải là thành viên của diễn đàn.
  • Có thời gian đăng kí trước 2 tuần (trước ngày 01/05/2010).
  • Phải tuân thủ luật khi sử dụng dịch vụ.

2. Luật khi sử dụng:

• Mỗi người sẽ có một tài khoản riêng khi Login vào Rapidleech.
  • Không được Remote quá nhiều Files trong 1h.
  • 1 Files khi Remote xong, 5h sau sẽ tự động bị xóa.
  • Không được Share Account, vì nó liên quan đến danh dự của bạn.
=> Nếu phát hiện ai có những hành vi phá hoại, sẽ bị Ban Account.
  • Những ai muốn được sử dụng dịch vụ miễn phí này đều phải đăng kí theo mẫu mục 4. Và chờ BQT duyệt.
  • Đầu tiên sẽ thử nghiệm với 10 người, số lượng có hạn các bạn nhanh chân nha.

3. Xin trợ giúp:

• Hiện Server Leech này chưa có Premium Account của bất cứ Hosting nào, nên BQT cũng mong các bạn ủng hộ nha.
  • Những ai ủng hộ Premium Account sẽ được sử dụng Server Leech cho đến khi nào hết hạn.

4. Đơn đăng kí sử dụng:
Username Login:
Email (Yahoo):
Lý do sử dụng dịch vụ này:
Có ủng hộ Premium cho Host hay không:
Đã đổi Server thời gian sử dụng là Lifetime, hy vọng các bạn ủng hộ Premium để Server hoạt động mãi nha.

Ưu tiên những người ủng hộ dịch vụ tạm thời này.

Host tương đối sử dụng được, không phải pro, các bạn đừng chê nha.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum. Chúc các bạn vui vẻ.
BQT MMO4VN
Thân

Username :maxtin1908
Email (Yahoo):
Lý do sử dụng dịch vụ này:chiến PTU
Có ủng hộ Premium hay không: cái này không hiểu

Bóc tem sau thằng kìa :((

Last edited by a moderator:
Đã Update Account cho 3 BQT của MMO4VN. Ai cần thì nhanh chân nha, còn 7 vé nữa thôi.

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Đã Update Account cho hoatrongtuyet1102. Còn 6 Account nữa.

Mình có cũng chả biết làm gì :-". Thôi nhường các bạn đấy :D

Thanks Shin vì tinh thần cộng đồng Not Acc Pre. Mình có đủ đồ nghề và Acc Pre các site nên tự chiến 1 mình.

Chào mọi người,

Đã Update được một số Premium, nhưng hy vọng các bạn sẽ ủng hộ thêm để mọi người Leech thoải mái hơn.

Thân

Chào các bạn,

Server Leech mình mới chuyển trực tiếp vào MMO4VN và thời gian sử dụng là Live Times, nên domain sẽ thay đổi, mọi người liên lạc với mình để lấy lại Account nha.

Và mình còn dư lại cái Server không sử dụng, nếu ai muốn sử dụng làm Server Leech riêng thì có thể liên lạc với mình, còn 16 ngày sử dụng nữa.

Và hiện còn dư 6 Account, nay những ai muốn sử dụng và có thời gian đăng kí trước ngày 10/05/2010, thì có thể đăng kí nha.

Thân

Đã đổi Server thời gian sử dụng là Lifetime, hy vọng các bạn ủng hộ Premium để Server hoạt động mãi nha.

BQT MMO4VN
Thân

Lifetime thì cho mình 1 acc, xài lâu dài. Khi nào kiếm dc $ sẽ góp acc :superman

PM inbox dùm mình nhá ;). Thanks.

Lifetime thì cho mình 1 acc, xài lâu dài. Khi nào kiếm dc $ sẽ góp acc :superman

PM inbox dùm mình nhá ;). Thanks.

Chào bạn,

Mong bạn đăng kí đúng thủ tục nha.

BQT MMO4VN
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member