SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

minh co 25 click nhé, bạn BN cho minh
ID kaliar
PP [email protected]

mình biết rồi nhưng hiện tại pp của mình bị limit ,mà mình đang đi du lịch nên ko về lấy thẻ visadebit đễ gỡ limit kịp ! bạn cho mình số LR nha,để mình chuyển tiền nha!

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

up
:binhsua51:
ịch nen
Lộc ơi cho Huy số LR để huy chuyển tiền cho bạn nha ! hiện tại Huy đang đi du lịch nên ko gỡ limit kịp !

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

Các bạn nào đã click đủ 20 click và 40 click thì Cho huy số tài khoản LR nha ! Huy sẽ thanh toán liền vì pp hiện tại đang bị limit vài bữa nữa Huy mới gỡ thành thật xin lỗi các bạn !

Đã nhận bonus từ Huy!

Bạn nào ko có acc LR, nếu tin tưởng có thể trao đổi LR lấy PP với mình..
Còn ít mà ko dùng đến nên ai pm sớm sẽ đổi nhé.
Mình transfer PP cho bạn trc' rồi để Huy chuyển LR cho mình.

Nếu tin thì pm: [email protected]

Đã nhận bonus từ Huy!

Bạn nào ko có acc LR, nếu tin tưởng có thể trao đổi LR lấy PP với mình..
Còn ít mà ko dùng đến nên ai pm sớm sẽ đổi nhé.
Mình transfer PP cho bạn trc' rồi để Huy chuyển LR cho mình.

Nếu tin thì pm: [email protected]

hihi cám ơn bạn nhiều nha ! bây giờ nếu bạn còn pp thì bạn chuyển cho 1 số bạn này giùm mình , và bạn chup ảnh sent lại mình sẽ trả LR và bonus thêm cho bạn nữa nha hihi ^^ !

1/[email protected](0.05 usd )
2/[email protected](0.05 usd)
3/[email protected](0.05 usd)
4/[email protected](0.05 usd)
5/[email protected](0.05 usd)
6/[email protected](0.05 usd)
7/[email protected](0.05 usd)
8/[email protected](0.05 usd )
9/[email protected](0.07 usd )

Important! You have no upline, as member huycasmen has exceeded the maximum number of referrals.
vãi đái ;)) ôg limit hết r thì đk ủng hộ ôg sao đc ?

vậy thì cho nợ tới 40 thanh toán cũng không sao, hê
mình biết rồi nhưng hiện tại pp của mình bị limit ,mà mình đang đi du lịch nên ko về lấy thẻ visadebit đễ gỡ limit kịp ! bạn cho mình số LR nha,để mình chuyển tiền nha!

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

ịch nen
Lộc ơi cho Huy số LR để huy chuyển tiền cho bạn nha ! hiện tại Huy đang đi du lịch nên ko gỡ limit kịp !

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

Các bạn nào đã click đủ 20 click và 40 click thì Cho huy số tài khoản LR nha ! Huy sẽ thanh toán liền vì pp hiện tại đang bị limit vài bữa nữa Huy mới gỡ thành thật xin lỗi các bạn !

hihi Huy chuyển tiền bằng tài khoản LR cho Lộc òy đó nha , kiem tra lai di Lộc ^^ !

---------- Post added at 07:08 AM ---------- Previous post was at 07:05 AM ----------

Huy đã thanh toán cho một số bạn rồi đó nha , còn một số bạn Huy chưa thanh toán kịp thì các bạn vẫn cứ click bình thường nha , Huy sẽ thanh toán bù lại cho các bạn sau , do pp bị limit nên sẽ thanh toán trễ tí nha ^^ !

he, kick xong hôm nay rùi
cũng đã nhận được bn rùi
thanks
hihi Huy chuyển tiền bằng tài khoản LR cho Lộc òy đó nha , kiem tra lai di Lộc ^^ !

---------- Post added at 07:08 AM ---------- Previous post was at 07:05 AM ----------

Huy đã thanh toán cho một số bạn rồi đó nha , còn một số bạn Huy chưa thanh toán kịp thì các bạn vẫn cứ click bình thường nha , Huy sẽ thanh toán bù lại cho các bạn sau , do pp bị limit nên sẽ thanh toán trễ tí nha ^^ !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week