SCAM Sereobux Reviews : SCAM or LEGIT ?

hihi cám ơn mấy bạn nhiều ^^ !

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

hixhix bữa nay đang thanh toán cho bạn nguyenhaiha, thì paypal nó báo Huy phải khai báo cho nó 2 câu hỏi bí mật, mà Huy quên mất tiêu nên bị limit rồi , cuối tuần này Huy đang đợi làm thẻ visa debit để kích hoạt tài khoản , nên bạn nào mún thanh toán qua paypal Huy sẽ thanh toán trễ một tý nha, cac ban cu click binh thuong Huy se refback bu lai ! Còn bạn nào mún thanh toán ngay thì cho Huy tài khoản LR nha để Huy thanh toán qua liền cho ! hihix xin lỗi các bạn vì sự cố này !

bác cho em hỏi :|, hôm trước em nó cashout cho em xong, trong đó nó yêu cầu up proof lên, em cũng làm theo nhưng lỡ up nhầm ảnh, cái này có gì quan trọng không ? và có gì em up lại được ko ?

đã kích hết hôm nay cho H ùi nha :D

hihi cám ơn P nhiều nha ^^ !

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

hihi cám ơn P nhiều nha ! các bạn ơi Huy đang ở Kiên Giang , mạng lúc vào được lúc ko Paypal của Huy bị limit nên chừng mấy bữa nữa Huy về Huy lấy thẻ visa debit kích hoạt lại tài khoản nên sẽ thanh toán bằng paypal hơi muộn cho các bạn nha ! bạn nào click đủ 20 click hoặc 40 click thì pm Huy và đưa tài khoản LR nha , Huy sẽ thanh toán vào mỗi buổi tối ! còn không thì Huy sẽ thanh toán bằng paypal bù lại , cám ơn và thành thật xin lỗi các bạn nha ! (mình cũng khuyên các bạn nên thanh toán bằng LR sẽ dễ dàng lắm , vì nó có nhiều kênh thanh toán dễ dàng mua bán và giao dịch , còn paypal rút về thẻ visa thì mất phí tới 60k lần và dễ bị limit nữa hihix ) .

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

bác cho em hỏi :|, hôm trước em nó cashout cho em xong, trong đó nó yêu cầu up proof lên, em cũng làm theo nhưng lỡ up nhầm ảnh, cái này có gì quan trọng không ? và có gì em up lại được ko ?
huy nghĩ chắc ko sao đâu , nếu nó chấp nhận thì chắc ko sao đâu ! kỳ trước cũng vụ này mà Huy ngồi mò mẫn cả tiếng đồng hồ đó !

đã kích hết hôm nay cho H ùi nha :D

hihi cám ơn P nhiều nha ^^ !

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

hihi cám ơn P nhiều nha ! các bạn ơi Huy đang ở Kiên Giang , mạng lúc vào được lúc ko Paypal của Huy bị limit nên chừng mấy bữa nữa Huy về Huy lấy thẻ visa debit kích hoạt lại tài khoản nên sẽ thanh toán bằng paypal hơi muộn cho các bạn nha ! bạn nào click đủ 20 click hoặc 40 click thì pm Huy và đưa tài khoản LR nha , Huy sẽ thanh toán liền vào mỗi buổi tối ! còn không thì Huy sẽ thanh toán bằng paypal bù lại sau , và Huy thành thật xin lỗi các bạn nha ! (mình cũng khuyên các bạn nên thanh toán bằng LR sẽ dễ dàng lắm , vì nó có nhiều kênh thanh toán dễ dàng mua bán và giao dịch , còn paypal rút về thẻ visa thì mất phí tới 60k lần và dễ bị limit nữa hihix ) .

Danh sách các bạn đã đủ 40 click mà Huy chưa thanh toán đây : ( các bạn mún thanh toán liền thì cho Huy tài khoản LR nha ^^ )
1/babilu ( 40 click )
2/chienthang9106 ( 40 click )
3/vinhhung92( 35 click )
4/anhtu56 (35 click )
5/mr90 ( 35 click )
Danh sách các bạn đã đủ 20 click mà Huy chưa thanh toán đây ( các bạn mún thanh toán liền thì cho Huy tài khoản LR nha , pp bị limit rồi huhuhu )
1/wicthboy159
2/nguyenhaiha
3/klalin

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

huy nghĩ chắc ko sao đâu , nếu nó chấp nhận thì chắc ko sao đâu ! kỳ trước cũng vụ này mà Huy ngồi mò mẫn cả tiếng đồng hồ đó !

Last edited by a moderator:
uhm ban nào muon thanh toan lien thi cho Huy so LR và username nha ! xin loi vi ko the thanh toan qua paypal duoc , cuoi tuan Huy moi ve lay the visa , dang di du lich hihiih !

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

H ui, 0,07$ hay 0,06$ vậy H? ^^

ủa Huy thanh toan đủ cho P 0,07 mà , hix vậy chắc nó trừ phí của P hả !

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

nếu nó tính phì thi Huy chịu lỗ cho , Huy sẽ gửi 0,08 để nó trừ 0,01 phí là còn lại đúng 0,07 nha ! hihix sorry P nha !

uhm ban nào muon thanh toan lien thi cho Huy so LR và username nha ! xin loi vi ko the thanh toan qua paypal duoc , cuoi tuan Huy moi ve lay the visa , dang di du lich hihiih !

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

ủa Huy thanh toan đủ cho P 0,07 mà , hix vậy chắc nó trừ phí của P hả !

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

nếu nó tính phì thi Huy chịu lỗ cho , Huy sẽ gửi 0,08 để nó trừ 0,01 phí là còn lại đúng 0,07 nha ! hihix sorry P nha !

ks nè.vạy để lần sau bn thêm cũng đc :p hihi

---------- Post added at 08:32 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

đã kích hết hôm nay cho H ùi đó :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week