Help Seosprin - seosprint.net

wanwan1910

Senior
Reactions
110
MR
1.328
Ôi seosprint

Bình thường 1 tiếng ko fake IP thì mình chỉ kiếm đc khoảng 15rúp. Nếu fake thì 25rúp. Mình ko có ref, upline trả 10% mỗi nv

Bình thường 1 tiếng ko fake IP thì mình chỉ kiếm đc khoảng 15rúp. Nếu fake thì 25rúp. Mình ko có ref, upline trả 10% mỗi nv

10% đó là autorefback hay upline trả trực tiếp cho cậu? nếu là auto refback thì làm nhiệm vụ không được hưởng nhé bạn, nhiệm vụ giá 1Rub thì bạn chỉ nhận được đúng 1Rub thôi chứ ko có 10% nào đâu :m003:

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000

Khi nào bạn đạt đến trình độ nhất định về seo thì 1h bạn có thể làm đc 1-1,5$ tùy vào giá job cao hay thấp :D

TÌNH HÌNH LÀ RẤT TÌNH HÌNH. LR ĐÃ KO CÓ CHO AE RÚT RẤT LÂU RỒI :binhsua122: TIỀN ĐANG TĂNG DẦN ĐỀU.

sanji

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Khi nào bạn đạt đến trình độ nhất định về seo thì 1h bạn có thể làm đc 1-1,5$ tùy vào giá job cao hay thấp :D

TÌNH HÌNH LÀ RẤT TÌNH HÌNH. LR ĐÃ KO CÓ CHO AE RÚT RẤT LÂU RỒI :binhsua122: TIỀN ĐANG TĂNG DẦN ĐỀU.

Ae vào đây http://www.seo-master.org/forums/index.php?p=1&th=1972
để biết tại sao LR lại hay hết tiền như thế nhé :binhsua32:

Nguồn: Ghotzer cung cấp....:binhsua146:

o0ohpvo0o

Senior
Reactions
294
MR
1.413
Lý do là sao vậy , đọc chả hiểu gì hết bạn ơi
Nói cho mình biết với , kẹt 200 rup ko rút dc về LR rồi , hichic

:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Ae vào đây http://www.seo-master.org/forums/index.php?p=1&th=1972
để biết tại sao LR lại hay hết tiền như thế nhé :binhsua32:

Nguồn: Ghotzer cung cấp....:binhsua146:

cái này lâu rùi mà, lần trước mình cũng có nói một lần rồi, admin nó bảo do VN rút tiền LR nhiều quá, không đúng với mục tiêu dự án nên vài ngày nó mới nạp một lần chứ không phải là nó hết tiền LR :m003:

vẫn có người rút đc lr nè ;)) [TABLE="class: profitreestr, width: 544"]
[TR]
[TD="class: user, align: left"]ayman1111[/TD]
[TD]Сегодня, в 17:59[/TD]
[TD="class: summa, bgcolor: #F3F2E7"]2.00[/TD]
[TD]LibertyReserve[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Follow me on Facebook
cái này lâu rùi mà, lần trước mình cũng có nói một lần rồi, admin nó bảo do VN rút tiền LR nhiều quá, không đúng với mục tiêu dự án nên vài ngày nó mới nạp một lần chứ không phải là nó hết tiền LR :m003:

mục tiêu dự án nó là gì mà VN rút LR nhiều là sai mục tiêu thế chị :binhsua10:

mục tiêu dự án nó là gì mà VN rút LR nhiều là sai mục tiêu thế chị :binhsua10:

hic, chị cũng chẳng biết, thấy thằng admin nó nói vậy, thực ra không phải VN rút LR nhiều là sai mục tiêu dự án mà là cách làm việc của member VN không đúng với mục tiêu dự án :m003:

Last edited by a moderator:
hic, chị cũng chẳng biết, thấy thằng admin nó nói vậy, thực ra không phải VN rút LR nhiều là sai mục tiêu dự án mà là cách làm việc của member VN không đúng với mục tiêu dự án :m003:

Nói tóm lại là nó ghét VN rồi:binhsua32:... Thôi ta rút WM vậy

nguyenkhanh

Newbie
Reactions
13
MR
0.000

em cho chị cái link bài viết trên 4rum nó để chị gg dịch xem có hiểu tý tẹo nào không nhé :m003:

còn vấn đề rút tiền, nếu sợ nó ban thì tốt nhất là em lập 3 cái webmoney để rút tiền về rồi exchange nó ra Z bán, chị thấy cũng ko lằng nhằng đâu, mà giờ Z cũng có giá mà

Em mò mẫm mãi chả thấy rốt cục cái bài đấy ở đâu nữa rồi! Hức! Nhìn tiếng nga mà em muốn hoa cả mắt! E mới chuyển về WM roài c à! ^^

Chắc phải oánh chắc thoai! Đợi Lr có ngày die!

Mà chị hay bán WMZ ở trang nào vậy chị!

Last edited by a moderator:
Tình hình là có bác nào biết đến bao h mới rút được bằng LR ko ? Sao Seo vẫn chưa rút dc nhỉ
Có phải thằng chủ Seo hết LR ko nhỉ hay là Ip Vn nó hok cho rút @@

Tình hình này kiếm ăn khó khăn quá , đang cần tiền đầu tư mấy site nữa

:binhsua46:

Em mò mẫm mãi chả thấy rốt cục cái bài đấy ở đâu nữa rồi! Hức! Nhìn tiếng nga mà em muốn hoa cả mắt! E mới chuyển về WM roài c à! ^^

Chắc phải oánh chắc thoai! Đợi Lr có ngày die!

Mà chị hay bán WMZ ở trang nào vậy chị!

chị hay bán Z cho mấy bạn trên 4rum ý em, có mấy người mua giá 21 với 21.1 đấy, còn khi em exchange WMR sang WMZ thì em exchange ở 1 trong 2 trang này này đừng ex trong webmoney nó đắt hơn đấy: http://easychange.ru/index.php?pid=5&cur_from=WMR&cur_to=WMZ hoặc http://www.savechange.ru/index.php?ref=bestchange&cur_from=WMR&cur_to=WMZ

- - - Updated - - -

Tình hình là có bác nào biết đến bao h mới rút được bằng LR ko ? Sao Seo vẫn chưa rút dc nhỉ
Có phải thằng chủ Seo hết LR ko nhỉ hay là Ip Vn nó hok cho rút @@

Tình hình này kiếm ăn khó khăn quá , đang cần tiền đầu tư mấy site nữa

cái này thì không biết được, cứ phải canh me thôi, admin nó ko nạp LR chứ ko phải nó chặn IP Việt đâu nhé, nếu muốn an toàn thì rút qua WMR :m003:

quyethtd

Junior
Reactions
101
MR
0.000
Hôm qua vào diễn đàn đọc,đúng là thằng Admin trang này nó bảo cổng thanh toán LR toàn người Việt rút
Mà LR nó lại phải mua của người khác nên mấy hôm nó mới mua 1 lần
Canh me LR lâu nên cũng đã chuyển qua dùng WMZ đã lâu,mỗi tội dùng WMZ bị hao hụt đi 1 chút rúp
Vì WMZ ngược so với LR là người chuyển tiền bị trừ 0,08%

Để tiết kiệm rúp mọi người đăng ký chuyển tiền qua trang này nha,hiện nó là trang chuyển đổi tiền uy tín thứ 2 liên kết với Webmoney :

http://www.savechange.ru/index.php?ref=quyethtd

Hôm qua vào diễn đàn đọc,đúng là thằng Admin trang này nó bảo cổng thanh toán LR toàn người Việt rút
Mà LR nó lại phải mua của người khác nên mấy hôm nó mới mua 1 lần
Canh me LR lâu nên cũng đã chuyển qua dùng WMZ đã lâu,mỗi tội dùng WMZ bị hao hụt đi 1 chút rúp
Vì WMZ ngược so với LR là người chuyển tiền bị trừ 0,08%

Để tiết kiệm rúp mọi người đăng ký chuyển tiền qua trang này nha,hiện nó là trang chuyển đổi tiền uy tín thứ 2 liên kết với Webmoney :

http://www.savechange.ru/index.php?ref=quyethtd

Trang này rate cũng được đấy... Ít ra cũng đỡ cắt cổ so vs WM :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week