Help Seosprin - seosprint.net

SVHUA

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Ko biết upline PhiHa còn rb ko nhỉ ? Anh em làm lòi mắt ra mà chả kiếm dc mấy đồng , hichic
Nếu ko rb thì kick tui ra khỏi hệ thống ref cái , tìm upline khác còn dc Rb
Sao bây giờ vẫn còn ỏi upline phiha là thế nào, phiha nghỉ lâu rồi, làm j còn hướng dẫn nữa, còn RB là tự động. Ảnh hưởng của PHIHA lớn quá lên newbie vẫn lao đầu vào, hiện tại có 1 upline tốt, share anđ support mọi thứ đây, xóa nick cũ đi, vào đây lập nick mới nhé

http://mmo4me.com/showthread.php?78923-NewbiePRo-SEO-SO-RIN-boi-het-vao-day

o0ohpvo0o

Senior
Reactions
294
MR
1.413
Thôi RB từ lâu rồi mà.... Bạn không đọc pic à...

Ax , nhưng tôi dk theo link ref của Phiha rồi , bây h out ra không dc . Đã gửi thư sang cho Phiha yêu cầu kick ra khỏi hệ thống ref nhưng chưa thấy hồi âm

Vừa thấy Upline PhiHa rút 500r ở trong Seo xong . Bạn Sanji có tuyển ref ko cho mình theo vơis

Vào thấy dowline của Phiha vẫn còn hơn 200 người , hệ thống ref như thế thì cứ thỉnh thoảng vào rút cũng dc khá khá LR :D . Sướng thật !!
Không biết có bạn nào chung cảnh với mình không nhỉ ,

Mơi chơi dc 2 tuần

Last edited by a moderator:

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
Ax , nhưng tôi dk theo link ref của Phiha rồi , bây h out ra không dc . Đã gửi thư sang cho Phiha yêu cầu kick ra khỏi hệ thống ref nhưng chưa thấy hồi âm

Vừa thấy Upline PhiHa rút 500r ở trong Seo xong . Bạn Sanji có tuyển ref ko cho mình theo vơis

Vào thấy dowline của Phiha vẫn còn hơn 200 người , hệ thống ref như thế thì cứ thỉnh thoảng vào rút cũng dc khá khá LR :D
Không biết có bạn nào chung cảnh với mình không nhỉ

Mơi chơi dc 2 tuần

cái tiền 500Rub đấy là cả tiền bán ref nữa đấy, chứ ko phải tiền hoa hồng từ ref đâu mà mấy bạn ham, em Phiha nghỉ ko chơi rồi, giờ cho người khác mượn acc đấy chơi rồi, :m003:

huhu SEOSPRINT của e bị danh tiếng xấu là sao. Ko làm dc nhiệm vụ nữa. Có ai piết làm sao ko giúp em với

bạn làm sai job nhiều quá, nó âm 10 điểm danh tiếng rồi không làm được job nữa, muốn làm job thì lập acc khác.

PS: gửi đến những bạn đang có ý định hoặc bắt đầu bước vào làm seosprint :

Không hiểu trước khi các bạn làm có chịu đọc những gì mọi người đã viết hay không? tôi thấy có rất nhiều câu hỏi của các bạn được lặp đi lặp lại vô số lần ( không đếm nổi số lần lặp nữa), thậm chí tôi thấy các bạn hỏi lặp nhiều quá, nên đã phải lập một topic để tổng hợp những câu hỏi, những thắc mắc cơ bản của các bạn, nhưng hình như không ai chịu đọc trước khi hỏi, có nhiều lúc vào topic nhìn thấy câu hỏi của các bạn mà không cả muốn trả lời nữa, vì nó có sẵn ở đầu topic này rồi, nhưng nghĩ lại lập topic ra để giải đáp thắc mắc của các bạn nên lại trả lời, nhưng đến hôm nay thì thấy thực sự nản rồi, trả lời đi trả lời lại một câu hỏi, :m070:

Các bạn muốn thành công trước hết hãy sử dụng cái đầu của mình đã, tìm hiểu trước khi hỏi, đừng có cái gì cũng mang lên hỏi mà không chịu tìm kiếm trước khi hỏi như thế
:m003:

PS: Gạch đá thoải mái nhé :m003:

Last edited by a moderator:

bạn làm sai job nhiều quá, nó âm 10 điểm danh tiếng rồi không làm được job nữa, muốn làm job thì lập acc khác.

PS: gửi đến những bạn đang có ý định hoặc bắt đầu bước vào làm seosprint :

Không hiểu trước khi các bạn làm có chịu đọc những gì mọi người đã viết hay không? tôi thấy có rất nhiều câu hỏi của các bạn được lặp đi lặp lại vô số lần ( không đếm nổi số lần lặp nữa), thậm chí tôi thấy các bạn hỏi lặp nhiều quá, nên đã phải lập một topic để tổng hợp những câu hỏi, những thắc mắc cơ bản của các bạn, nhưng hình như không ai chịu đọc trước khi hỏi, có nhiều lúc vào topic nhìn thấy câu hỏi của các bạn mà không cả muốn trả lời nữa, vì nó có sẵn ở đầu topic này rồi, nhưng nghĩ lại lập topic ra để giải đáp thắc mắc của các bạn nên lại trả lời, nhưng đến hôm nay thì thấy thực sự nản rồi, trả lời đi trả lời lại một câu hỏi, :m070

Các bạn muốn thành công trước hết hãy sử dụng cái đầu của mình đã, tìm hiểu trước khi hỏi, đừng có cái gì cũng mang lên hỏi mà không chịu tìm kiếm trước khi hỏi như thế
:m003:

PS: Gạch đá thoải mái nhé :m003:

Đúng yêu cầu nha ! :D

bạn có thể nói Phiha kick mình ra khỏi hệ thống ref dc ko , để mình tìm 1 upline khác tốt hơn!
Cái acc Phiha ngon thế mà mang đi cho thì tiếc thật , để ref làm cũng kiếm dc ko phải ít mà

vào tôi và nhiều người khác cực khổ mới kiếm đc tiền thì làm gì có chuyện mạng đi cho , hehe

Đồng ý thì like nha !!!
:binhsua58:

Đúng yêu cầu nha ! :D

bạn có thể nói Phiha kick mình ra khỏi hệ thống ref dc ko , để mình tìm 1 upline khác tốt hơn!
Cái acc Phiha ngon thế mà mang đi cho thì tiếc thật , để ref làm cũng kiếm dc ko phải ít mà

vào tôi và nhiều người khác cực khổ mới kiếm đc tiền thì làm gì có chuyện mạng đi cho , hehe

Đồng ý thì like nha !!!
:binhsua58:

bạn không tin thì cứ tuyển ref xem được bao nhiêu từ ref? còn vấn đề chuyển upline thì bạn pm bạn ấy, còn acc bạn ấy cho người khác mượn chơi bạn tin hay không thì tùy,

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
bạn không tin thì cứ tuyển ref xem được bao nhiêu từ ref? còn vấn đề chuyển upline thì bạn pm bạn ấy, còn acc bạn ấy cho người khác mượn chơi bạn tin hay không thì tùy,

Bắt đầu từ có ref từ 21/9/2012
Số lượng giới thiệu cấp I: 43
Số lượng giới thiệu Cấp II: 21
Tổng số tiền kiếm được.
- Bao gồm từ các giới thiệu Cấp I: 242,05 rúp.
- Bao gồm từ giới thiệu II Cấp: 0,48 rúp.
Móm vàng răng. BN + RB thì chưa đc nghìn nào uống cafe.

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Cái DKM bọn SS ức chế không chịu được...
Hôm qua vừa lập cái WMR mới rút gần 200 Rup thì sáng nay cho Rút LR :binhsua46:
May mà vẫn gỡ được 1 acc 83 Rup :binhsua57:.Anh em vào múc đi nhanh lên :binhsua43:

Cái DKM bọn SS ức chế không chịu được...
Hôm qua vừa lập cái WMR mới rút gần 200 Rup thì sáng nay cho Rút LR :binhsua46:
May mà vẫn gỡ được 1 acc 83 Rup :binhsua57:.Anh em vào múc đi nhanh lên :binhsua43:

:binhsua51: Ta giờ TXĐ là rút WM rồi... LR lúc đực lúc cái... Đỡ *** nổi......

Mình có 1 ít này.Đen quá rút 2 acc ít qua LR :m003:
Cái nhiều nhất thì ko chịu nổi?Mãi không sao chỉ sợ nhiều quá nó phát hiện mất không bao nhiêu tiền nên vừa Rút về WMR thì hum sau rút đc LR nhục quá :m003:
Mình còn 138Rup và 0.27 WMZ bạn đổi không?Ngang giá nhé :binhsua57:

cho mình hỏi là rating bao nhiêu thì ref của mình có thể nhận max RCB 80% vậy ...

cái max 80% phụ thuộc vào rating của ref chứ không phải phụ thuộc vào bạn, khi nào ref của bạn có rating 40 thì sẽ nhận được 80% tiền từ bạn. còn 80% của bao nhiêu thì mới phụ thuộc vào rating của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week