Help Seosprin - seosprint.net

Sao cái bọn seosprint, lúc mình gửi mail cho nó mình viết tiếng anh, nó gửi lại cho mình toàn tiếng nga nhỉ, bọn này khinh nhau thật, chúng nó vẫn hiểu tiếng anh nhưng chúng nó lại viết thư reply = tiếng nga.

Sao cái bọn seosprint, lúc mình gửi mail cho nó mình viết tiếng anh, nó gửi lại cho mình toàn tiếng nga nhỉ, bọn này khinh nhau thật, chúng nó vẫn hiểu tiếng anh nhưng chúng nó lại viết thư reply = tiếng nga.

đã mất công viết thì viết luôn ngôn ngữ của nó đi bạn.

câu này là sao chị nhỉ? em chưa hiểu lắm :binhsua95:

do upline điểm Rating khác nhau thì %hoa hồng nhận được từ ref cũng khác nhau, do đó 80% của hoa hồng này cũng khác nhau, em vào đây để xem % hoa hồng của upline được hưởng theo rating nhé: http://www.seosprint.net/status.php

Ví dụ: em có rating là 40===> em được nhận refback tự động là 80%=====> nếu em làm ref cho upline có rating là 200===> xem trong bảng với rating 200 upline nhận được 40% tiền click của ref===> em sẽ được hưởng 80%x40%=32% giá trị click. VD e click vào 1 quảng cáo có giá là 1Rub thì thực tế em sẽ nhận được là 1+32%x1=1.32Rub.

Trường hợp nếu em làm ref cho upline có rating là 600 =====> xem trong bảng với rating 600 thì upline nhận được 60% tiền click của ref ====> em sẽ được hưởng 80%x60%=48% giá trị click.VD e click vào 1 quảng cáo có giá là 1Rub thì thực tế em nhận được 1+48%x1=1.48Rub.

Như vậy em làm ref cho upline có điểm rating càng cao thì có lợi nhiều hơn.

KL : % auto refback phụ thuộc vào điểm rating của em, nhưng số tiền auto refback em nhận được thì lại phụ thuộc vào 2 cái là rating của em và rating của upline của em.

do upline điểm Rating khác nhau thì %hoa hồng nhận được từ ref cũng khác nhau, do đó 80% của hoa hồng này cũng khác nhau, em vào đây để xem % hoa hồng của upline được hưởng theo rating nhé: http://www.seosprint.net/status.php

Ví dụ: em có rating là 40===> em được nhận refback tự động là 80%=====> nếu em làm ref cho upline có rating là 200===> xem trong bảng với rating 200 upline nhận được 40% tiền click của ref===> em sẽ được hưởng 80%x40%=32% giá trị click. VD e click vào 1 quảng cáo có giá là 1Rub thì thực tế em sẽ nhận được là 1+32%x1=1.32Rub.

Trường hợp nếu em làm ref cho upline có rating là 600 =====> xem trong bảng với rating 600 thì upline nhận được 60% tiền click của ref ====> em sẽ được hưởng 80%x60%=48% giá trị click.VD e click vào 1 quảng cáo có giá là 1Rub thì thực tế em nhận được 1+48%x1=1.48Rub.

Như vậy em làm ref cho upline có điểm rating càng cao thì có lợi nhiều hơn.

KL : % auto refback phụ thuộc vào điểm rating của em, nhưng số tiền auto refback em nhận được thì lại phụ thuộc vào 2 cái là rating của em và rating của upline của em.

rất chi tiết, thank chị còi em hiểu ùi :binhsua31:

làm sao cho nó đổi cái ga nhỉ. mở 6tab của nó mà vẫn ga đó :(

load và lòad, gặp mấy site như này khổ lắm. Lần sau biết trước là phải chừa cái ga ý cho nó.

làm sao cho nó đổi cái ga nhỉ. mở 6tab của nó mà vẫn ga đó :(

Kinh nghiệm là mấy site không có link để chuyển đổi hay chỉ có một cái ô ADS load mãi không đổi tốt nhất nên cho vào list bad GA ... khi nào clear list thì clear = tay ... list link bad GA cho lên đầu ... clear những link ổn thôi ... còn list bad GA cứ để đó ... dùng soft bác dinhbuu thì vào file lib để clear nha ...

Tiện cho hỏi luôn sao có mấy cái job ấn vào bắt đầu nó mở ra trang gotask.php ... không làm được job đó luôn ... cái này là job die à ...

Tiện cho hỏi luôn sao có mấy cái job ấn vào bắt đầu nó mở ra trang gotask.php ... không làm được job đó luôn ... cái này là job die à ...
Chủ job tạm ngừng, ko phải die đâu, nó bấm bắt đầu là lại chạy như thường.

ai dùng hma chơi seo rồi tư vấn chút với nào. mua ở đâu, dùng như thế nào :|

mua trong 4rum có mấy người bán đó bạn, dùng thì cứ fake ip mà làm thôi, ko có gì cả

- - - Updated - - -

Sao Seo không cho đăng nhập = Firefox nhỉ,dù đã dùng bản 16
Đăng nhập bằng Chrome thì vẫn được :binhsua04:

Firefox đăng nhập bình thường mà bạn, bạn đăng nhập nó báo sao?

sao hôm nay ads lặp nhiều vậy nhỉ ... mọi khi làm cả list job lặp vài cái F5 thì vẫn có ads click đều ... hum nay mới làm 10+ cái job đã thấy lặp ads rồi ... không có ads để click lun ... ngại rs modem > nghỉ :binhsua35: ...

- - - Updated - - -

Firefox đăng nhập bình thường mà bạn, bạn đăng nhập nó báo sao?

Hằng ngày mình vẫn làm Seo = FF,hôm nay vào nó báo sai mật khẩu,sang đăng nhập Chrome thì vẫn được
Tưởng là phải nâng cấp phiên bản FF nên đã cài phiên bản FF 16 ra,nhưng vẫn không vào được :(

Mà đăng ký diễn đàn thì không tìm thấy cái nút post bài ở đâu,reply 1 bải viết cũng không được

Trên diễn đàn mới có bài viết nói về vấn đề người Việt Nam

Last edited by a moderator:
Hằng ngày mình vẫn làm Seo = FF,hôm nay vào nó báo sai mật khẩu,sang đăng nhập Chrome thì vẫn được
Tưởng là phải nâng cấp phiên bản FF nên đã cài phiên bản FF 16 ra,nhưng vẫn không vào được :(

Mà đăng ký diễn đàn thì không tìm thấy cái nút post bài ở đâu,reply 1 bải viết cũng không được

Trên diễn đàn mới có bài viết nói về vấn đề người Việt Nam

Link bài viết đâu cậu?

chị hay bán Z cho mấy bạn trên 4rum ý em, có mấy người mua giá 21 với 21.1 đấy, còn khi em exchange WMR sang WMZ thì em exchange ở 1 trong 2 trang này này đừng ex trong webmoney nó đắt hơn đấy: http://easychange.ru/index.php?pid=5&cur_from=WMR&cur_to=WMZ hoặc http://www.savechange.ru/index.php?ref=bestchange&cur_from=WMR&cur_to=WMZ

Mấy hm bận quá! Mãi hm nay mới on dc! Thế chị hay bán cho ai vậy! Chị cho em xin cái link thớt để em qua! Bán dc vậy thì cảm ơn chị nhiều lắm ý! :binhsua07:

À! Mà trước chị có tham gia MMO! Gio chị còn chơi cái gì nữa ko! Em muốn đá thêm vài cái ngoài Seo! ^^
Hm bữa theo chân mọi người với HYIP mà gà quá nên thôi!

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,984
Latest member
Tuananh1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week