Help Seosprin - seosprint.net

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
Hiện em đang online cái Rating 5...Đang chiến đều này.Chưa thấy động tĩnh gì.:m131:
Ko biết vụ chiều nay thế nào :m003:
Không biết mình có log nhầm ko nữa.Làm thế nào nhận chị làm Upline được để em vào nhận luôn này :m003:
Ah mà nhận chị làm upline xong chị Check xem em có bị cảnh báo cộp dấu đỏ ko để biết đường nhé...Nếu bị Phạt để em Ref nick mới theo link chị luôn

Uh, em vào link này : http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=542374

dịch ra tiếng việt thì nó là trở thành giới thiệu ấy, nó màu vàng thì phải :m003:

- - - Updated - - -

chưa kịp điền info mà

bạn bỏ các acc kia , không log vào nữa nhé, clear cookie bằng ccleaner, reg bằng trình duyệt khác hẳn mọi lần nhé, đổi cả IP nữa, mình reg thử vẫn bình thường mà

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Bác sonic nói vậy liệu có hơi phiến diện ko ? e làm ref cho bác cả 2 acc, acc đầu là zerosonic cũng lên đc 150jobs chưa nhận bonus gì thì bác bị banned, bác tuyển theo acc mới auro, e cũng bỏ acc cũ làm ref mới cho bác, cũng tầm 150jobs... Nhưng cũng ko đc bonus gì vì mọi ng bảo bác chán nên bỏ ref ko 1 lời từ biệt, pm y!m ko dc, post bài ko thấy gì...Ae hoang mang, thối chí cũng chẳng làm nữa :binhsua14:

Còn chuyện bác support cho mọi ng thì e ghi nhận, vì bên đấy khác hẳn bên này, giới thiệu 1 thứ hoàn toàn mới cho ng ko biết gì thì 'cầm tay chỉ việc" là điều khó tránh khỏi. Khách hàng mới thì nó khác khách quen mà bác
1 sô lời chân thành, nếu có gì ko phải mong bác bỏ qua và đừng vội nói ai ăn cháo đá bát này nọ ...Còn nếu bác vẫn còn muốn nhận ref + support nữa thì e vẫn sẵn sàng theo chân bác :binhsua25:

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Xong rồi đấy chị Check xem : ID : 1256415 Nick : rwillwin
Nếu ngon lành mai em Ref nốt cho chị cái acc Rating 30 :m131:
Chị xem em có bị cảnh báo hay gì gì ko?:m003:

@ Thím bên trên : Thím bỏ acc đấy Reg acc khác làm Ref cho chị Nga cũng được mà.Giờ mình đang online acc khác.Mai vào acc kia mình xóa cho :m003:

Còn nếu bác về với bên chị còi thì del hộ e, e cũng xin 1 vé...

Vì sau vài hôm hóng hớt bên này thì thấy chi còi là 'very enthusiatic" với newbie

:binhsua22:

Vì sau vài hôm hóng hớt bên này thì thấy chi còi là 'very enthusiatic" với newbie

Uhm bạn.mai mình Del cho bạn sang Ref cho chị Nga.Tính cả bạn thì mình Ref cho chị Nga 4 acc:m131:.Ko có Bonus hậu đãi tử tế thì :binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105:

hihi, thanks em, nhưng mà thôi cứ để thế cũng được,không thì chọn upline nào mà bonus tốt tốt chút mà theo em ah, có gì còn hỏi được, ko chị ít online, lại không hỏi được, mà theo chị không có chế độ gì thiệt cho em lắm :m003:

Last edited by a moderator:

sanji

Banned
Reactions
90
MR
0.000
hihi, thanks em, nhưng mà thôi cứ để thế cũng được,không thì chọn upline nào mà bonus tốt tốt chút mà theo em ah, có gì còn hỏi được, ko chị ít online, lại không hỏi được, mà theo chị không có chế độ gì thiệt cho em lắm :m003:

Đánh bóng tí :))=)) Theo t nezzzzzz... Thỏa thuận cho đôi bên......

4.05 rub rồi.... Thíc nữa cơ à... Pmmmmmm inbox nhé... T gửi thêm cho... Thích bn có bn :))
Thôi tạm thời chiến 3 acc thôi đã.Hôm nay Log nhầm để đến mai xem có bị Ban không đã.Ban thì tính sau :m131:
Còn hiên nay là có 3 acc :
-1 cái Ref cho ông
-1 cái vừa Ref cho chị Nga
*** Giải đặc biệt còn 1 acc RaTing 31 có 16 Ref Ngày chiến 100 job cả 3 acc đều như vắt chanh...:m131:
Giờ bán đấu giá acc cuối cùng.Ai được giá nào để Ref đây chưa có Upline này :m131:

mmo41199821

Verified
Reactions
470
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thôi tạm thời chiến 3 acc thôi đã.Hôm nay Log nhầm để đến mai xem có bị Ban không đã.Ban thì tính sau :m131:
-1 cái Ref cho ông
*** Giải đặc biệt còn 1 acc RaTing 31 có 16 Ref Ngày chiến 100 job cả 3 acc đều như vắt chanh...:m131:
Giờ bán đấu giá acc cuối cùng.Ai được giá nào để Ref đây chứ có Upline này :m131:
Ngày được 5$ k ta :D

-1 cái Ref cho ông
Giờ bán đấu giá acc cuối cùng.Ai được giá nào để Ref đây chưa có Upline này :m131:

acc cuối này vào làm nhiệm vụ cho thằng nga ngố kiếm 50rub, không thì tìm ai bonus tốt thì theo :m003:

-1 cái Ref cho ông

Giá cả thế nào... hay là bonus đây.....

RaTing 30 làm được nhiệm vụ đấy của nó chưa chị ???
Chỉ cần vào nhận nó làm Upline là ok ha???:m003:

chị cũng không nhớ lắm, hình như là chưa, hình như rating phải 50 cơ, :m003:, cái acc kia khi nào được nhiều nhiều tiền, chị làm cho cái job mà làm nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week