Help Seosprin - seosprint.net

À như em đang là downline của bác Phi Ha, nhưng mà ko liên lạc đc với bác ấy để xóa, chuyển sang upline #

Chả lẽ phải tạo acc mới à chị còi ??

À như em đang là downline của bác Phi Ha, nhưng mà ko liên lạc đc với bác ấy để xóa, chuyển sang upline #

Chả lẽ phải tạo acc mới à chị còi ??

uh, nếu upline không xóa, em muốn ref cho người khác, thì em phải lập acc khác, em thử viết mail trong seo cho upline ấy, vì hình như là em ấy cho người khác chơi acc đó rồi

Tình hình là như này chị ơi.Vừa nãy em có Cheat linh tinh 1 số thứ nên loạn óc.Nãy Log acc vào.Không nhớ là vào cùng 2 acc không.Nãy định đánh tháo tiền mà add thêm WMR vào ok.Nhưng vào chỗ thanh toán thì nó ko hiện cổng WMR để rút.Còn LR nó hết tiền mấy hum nay chưa rút được ...:m003:
Em lo quá cái nào cũng tầm 3$.Giờ không nhớ là mình có Log nhầm hay ko.Làm thế nào biết chị nhê???Hix :m003:

Khổ thân :binhsua75: Nếu log 2 acc cùng một IP là bị phạt luôn ồi không cần phải kiểm tra làm gì cho mệt đâu.

Cơ mà dạo này không thấy on yahoo... Pmmm không thấy trả lời....

Tình hình là như này chị ơi.Vừa nãy em có Cheat linh tinh 1 số thứ nên loạn óc.Nãy Log acc vào.Không nhớ là vào cùng 2 acc không.Nãy định đánh tháo tiền mà add thêm WMR vào ok.Nhưng vào chỗ thanh toán thì nó ko hiện cổng WMR để rút.Còn LR nó hết tiền mấy hum nay chưa rút được ...:m003:
Em lo quá cái nào cũng tầm 3$.Giờ không nhớ là mình có Log nhầm hay ko.Làm thế nào biết chị nhê???Hix :m003:

em add WMR thì phải add cả WMID nữa nó mới hiện, em xóa sạch cookie, thay IP đi vào là rút được :m003:

Khổ thân :binhsua75: Nếu log 2 acc cùng một IP là bị phạt luôn ồi không cần phải kiểm tra làm gì cho mệt đâu.

Cơ mà dạo này không thấy on yahoo... Pmmm không thấy trả lời....

ahf, bạn update thêm chỗ refback nhé, bao nhiêu job hay bao lâu thì ref có thể yêu cầu refback nhé, đảm bảo quyền lợi cho newbie mà :m003:

bây giờ e có 1 IP, đã dùng seo, và bị -12
em ra net, tạo 1 tk mới, về IP này làm có sao không?

có, bạn nên đổi IP để làm, chỉ cần tắt modem đi bật lại là nó thay đổi IP thôi mà :m003:

- - - Updated - - -

có topic nào hướng dẫn về hma ko ?:). đang tìm cái này chơi seo

HMA thì đơn giản thôi mà, bạn chỉ cần mua 1 HMA về, fake IP rồi làm bình thường thôi, có gì đâu bạn :m003:

May quá chị ơi ...
Em vừa kịp oánh tháo 5$ trên 2 acc.Đang canh me để rút LR.Loạn hết lên.Nó Ban luôn mất tiền thì khốn :m131:

Tình hình là rất tình hình :D. Tiền k rút đc về LR :binhsua15:

HIHI, thế là rút được hết rùi hả?
Rút hết rồi :m131:
Em đang phân vân ko biết có nên làm 2 acc này ko.Hay án binh bất động để mai - ngày kia xem tình hình thế nào :m003:
Không nhớ là có Log nhầm ko.Nếu ko Log nhầm thì ngon...
Còn ko thì mai là nó Ban luôn ah chị :m003:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,458
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week