• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer [Seo-Sprint] : kiếm 2-10$ mỗi ngày.Support từ A->Z

Vậy h muốn đc support mình gửi mail hay pm yh nào?
Vì chả thấy rep cái nào cả?
K hiểu yh có bị đơ giống pipay k

Vậy h muốn đc support mình gửi mail hay pm yh nào?
Vì chả thấy rep cái nào cả?
K hiểu yh có bị đơ giống pipay k
tinhanh_ladaiduong9000
Không nhầm thì là yahoo này hồi newbie thì hỏi khá nhiều và cũng lâu rồi không liên lạc
Còn support thì chỉ duy nhất trên Yahoo thậm chí gửi ID cũng qua yahoo

topic con tuyen ref khong the
Trong thời gian này nhà cửa đang làm lại nên cũng ko nhiều thời gian rảnh tuy nhiên vẫn online hàng ngày
Newbie thì các bạn chịu khó vào mục chi tiết làm seo trong topic nghiên cứu video hướng dẫn cũng như tải file word hướng dẫn về đọc và nghiên cứu chỗ nào không hiểu thì cứ add yahoo vào online mình trả lời

Thơt ơi gửi mh list job với

Thơt ơi gửi mh list job với
Trong thời gian qua off yahoo để tìm hiểu về job phải nói là IP việt làm job chủ job phần lớn là lỗ vốn vậy nên 1 số job chỉ cần qua 1 ngày IP việt làm đc hôm sau đã thấy cấm VN rồi
Bởi vậy:
(Từ nay mình sẽ up list job chủ yếu là IP fake và 1 phần IP VIỆT từ những job mà acc mình làm trong ngày để đảm bảo job vẫn hoạt động và chỉnh sửa những thay đổi)

bài viqua1chi tiết đầy đủ, hay quá

send minh list job hang ngay voi.........
Gửi ID seo vào yahoo hoặc nick seo nhé
Còn đây là JOB do mình tạo
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=233166&cnt=91a579e3b2ae5bb68b95bbb9924b5a89
TK:Linda Vista Farm's monster
http://langganoi.blogspot.com
Site:8
GA:1+4
Tak:1+1
Thời gian 5 phút
Chú ý khi click vào tak mà hiện trang chủ thì click link khác bao giờ nó chuyển sang trang quảng cáo thì mới ok cái này mình sẽ kiểm tra và trả tiền ko có là gửi lại ,
- Chỉ làm = IP việt ko fake IP khi làm job mình

Last edited by a moderator:
Ban del reg dum minh cai. ID:1696851
Cam On truoc nhe

cho mình hỏi wmr kiếm được dùng để làm j. thấy tỷ giá rupp ngon quá nên cũng lập một acc chơi. Ai ngờ đến lúc rút tiền chả biết bán wmr cho ai. Đổi sang wmz thì tỷ lệ là 1:30. thế chẳng phải một ngày 6 rupp cũng chỉ tương đương với 0.2 $ à?

cho mình hỏi wmr kiếm được dùng để làm j. thấy tỷ giá rupp ngon quá nên cũng lập một acc chơi. Ai ngờ đến lúc rút tiền chả biết bán wmr cho ai. Đổi sang wmz thì tỷ lệ là 1:30. thế chẳng phải một ngày 6 rupp cũng chỉ tương đương với 0.2 $ à?
wmr kiếm đc đổi sang wmz tại mục exchange của wm ,tỉ giá thì 1wmz= 31 đến 32 wmr

ID: 1552210
đã ref nha chủ thớt.....
send mình list job với

active rồi gửi id vào yahoo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden