• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer [Seo-Sprint] : kiếm 2-10$ mỗi ngày.Support từ A->Z

Vẫn kiếm ăn đc tuy có hơi loạn tí do auto ra ầm ầm , thú thật đang làm quen cái ssjm làm auto thấy hại job quá thi thoảng lại có job bị từ chối dù gì auto cũng ko thể cẩn thận = người làm

chủ thớt onl pmm yh em nhé. yh: thebluebs
đã ref: [email protected]
LR: U7223518

Last edited by a moderator:
Cũng may thôi ko tuyển ref auto nữa ko chắc teo acc :binhsua08:

Cũng may thôi ko tuyển ref auto nữa ko chắc teo acc :binhsua08:

Cái này có phải do auto không? sao bác biết? mình nghĩ là do HMA đấy chứ, acc bác thử log = HMA đợi tý rồi log lại lần nữa xem?

MÀ ref bác có chết ai không?

Cái này có phải do auto không? sao bác biết? mình nghĩ là do HMA đấy chứ, acc bác thử log = HMA đợi tý rồi log lại lần nữa xem?

MÀ ref bác có chết ai không?
Acc ko thấy bị sao còn ref thì nãy có người hỏi kêu bị ban nhưng acc fake ref cho mình thì ko sao nói chung giờ chưa biết do auto hay do tố cáo , nếu tố cáo thì ko thể bác bị 1 loạt đc có bị chỉ bị trong cái topic tuyển ref auto thôi

Các bạn ai có nhu cầu active acc thì pm mình nhé, mình có lập thớt trong box job market nha
thank các bạn

Bac' oi seo gio ko rut qua dc libety nua ak bac:binhsua07:

xác nhận ko auto ko hma hôm nay đã bị ban acc cũng điều khoản 2.5 , có ghi chú thích thêm đăng kí lại bị cấm:binhsua10:
mà chỉ bị del acc upline còn lại các acc khác vẫn ổn:binhsua20:

2,5 Blackmail người dùng cố gắng và trộm cắp, gian lận và khấu trừ bất hợp pháp của các quỹ.

à mà cũng tuần trước mình bị ban 4 acc là ref con của acc bị ban hôm nay :binhsua10:

Kiểu này nó cấm lun rồi.Mình đăng kí dưới acc người khác và đăng kí ko rè ai sáng này zo thấy 2.5 nữa rồi.
Giờ lại thất nghiệp ko còn miếng cháo mà húp nữa.

Bạn gachoipl khi nào onl xóa ref 2 id hộ mình nhé!
Chắc bán acc chia tay seo luôn @@
Mình đã gửi mail cho bạn rồi :)
Thân

Kiểu này nó cấm lun rồi.Mình đăng kí dưới acc người khác và đăng kí ko rè ai sáng này zo thấy 2.5 nữa rồi.
Giờ lại thất nghiệp ko còn miếng cháo mà húp nữa.
chém hả, đổ thừa cho ô tô mà sao mới reg chưa làm gì, chưa chạy ô tô thế éo nào nó band làm gì!

Bạn gachoipl khi nào onl xóa ref 2 id hộ mình nhé!
Chắc bán acc chia tay seo luôn @@
Mình đã gửi mail cho bạn rồi :)
Thân
Mọi yêu cầu về xóa ref sẽ không được chấp nhận
MÌnh không rảnh đi lập cái topic tuyển ref để rồi hướng dẫn newbie cách chơi xong khi đã chơi thành thạo rồi lại xin ra ref
Còn ai muốn chơi , nghỉ hay ref cho người khác thì nên lập acc mới

MÌnh không rảnh đi lập cái topic tuyển ref để rồi hướng dẫn newbie cách chơi xong khi đã chơi thành thạo rồi lại xin ra ref
thế có một số mem ref cho cậu , pm không bao giờ trả lời, không bao giờ hướng dẫn dù một chút , họa may lắm thì nói được một câu " tớ bận rồi, chờ tí... "rồi im lun, những trường hợp ấy cậu tính sao??

thế có một số mem ref cho cậu , pm không bao giờ trả lời, không bao giờ hướng dẫn dù một chút , họa may lắm thì nói được một câu " tớ bận rồi, chờ tí... "rồi im lun, những trường hợp ấy cậu tính sao??

Cụ thể , chứ online mà ko trả lời hay không bao giờ trả lời trước giờ phải nói là chưa bao giờ có chuyện đó

Cái này mình thấy đúng, trường hợp của Pipay là khác, nó lập ra rồi hầu như bỏ mặc ref, không sup cũng như không share list nên yêu cầu xóa ref là phải, còn nếu upline đã có công hướng dẫn cách làm thì bạn vẫn phải ref để trả công thôi

gachoipl support rất tốt nhé

Cơ mà đông REF mà ref không làm việc để lại có ích gì đâu :(

Cơ mà đông REF mà ref không làm việc để lại có ích gì đâu :(
Thà vậy còn hơn , chứ tuyển xong chán lại xin ra khác gì cái chợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA