Referrer [Seo-Sprint] : kiếm 2-10$ mỗi ngày.Support từ A->Z

Thớt rút tiền về LR thấy tiền trong ví chưa vậy? PM yahoo mà kiêu k trả lời, tội em quá :binhsua09:
phải yahoo này ko quynhtram_hlu
nãy giờ có mỗi nick này pm hỏi : seo còn lỗi ko
pm hỏi lại lỗi gì thì không thấy bảo gì ấy vậy mà bảo mình kiêu :binhsua10:

Còn LR thì 1 số bị lỗi thôi chứ ko phải ai cũng bị acc mình làm vẫn bình thường giờ tốt nhất là tạo LR mới rút thử xem

Các bác cho em hỏi tý.tại sao em rút tiền từ Seo về trong tài khoản của em có 39.72 rup mà chỉ nhận được có 0.06$ thôi?

Các bác cho em hỏi tý.tại sao em rút tiền từ Seo về trong tài khoản của em có 39.72 rup mà chỉ nhận được có 0.06$ thôi?

Vì bạn chưa active tài khoản của bạn đó, vào phần thông tin cá nhân, xác thực số điện thoại là rút xả láng

^
^
Dùng số điện thoại 11 số nhé, nghe phong phanh là sim mobi 11 số dễ kích hoạt nhất, bữa trước trước đợt bảo trì mình cũng ko dùng số viettel để kích hoạt được, bảo trì xong thì kích hoạt được bình thường

p/s chủ thớt: em mần dc 1k job thì có được bonus gì ko thế, sắp tết rồi, lì xì anh em đi :))

^
^
Dùng số điện thoại 11 số nhé, nghe phong phanh là sim mobi 11 số dễ kích hoạt nhất, bữa trước trước đợt bảo trì mình cũng ko dùng số viettel để kích hoạt được, bảo trì xong thì kích hoạt được bình thường

p/s chủ thớt: em mần dc 1k job thì có được bonus gì ko thế, sắp tết rồi, lì xì anh em đi :))
em dùng số viettel 11 số bác à,veri nhưng không thấy tin nhắn của nó gửi về,làm ntn đây hở bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back