Referrer [Seo-Sprint] : kiếm 2-10$ mỗi ngày.Support từ A->Z

rút về WMR lẹ đi , mấy bữa nữa seo off vài ngày để di chuyển máy chủ đó:binhsua163:
nguy cơ bị mất 1 số dữ liệu là rất cao:binhsua146:

Anh em ko fake ip thì cứ rút LR cho sướng kể cả để vài trăm rup cũng chả lo còn fake thì tránh bị ban mất tiền oan nên rút qua webmoney

Off lâu ko nhỉ ? Đang cố cày kiếm tiền tết mà lại...
AE cho mình hỏi là tất cả quảng cáo sau khi clear cookie đều click lại đc phải ko ?

Off lâu ko nhỉ ? Đang cố cày kiếm tiền tết mà lại...
AE cho mình hỏi là tất cả quảng cáo sau khi clear cookie đều click lại đc phải ko ?
chắc tầm 1 2 hôm gì đó , clear cookie xong có thể click lại đc xóa hết link ads trong tool đi

cậu cho hỏi cái sao rút về chỉ rút được đúng min pay không vậy không rút được hết cậu! WMR rút lần có 2WMR à

vụ 21 chuyển server có thật ko thế mọi người để e còn lập webmoney để rút đề phòng mất dữ liệu. Tiện thể bác gachoipl có list danh tiếng nào ko em pm yahoo xin danh tiếng săp âm rùi :binhsua08:

Last edited by a moderator:
vụ 21 chuyển server có thật ko thế mọi người để e còn lập webmoney để rút đề phòng mất dữ liệu. Tiện thể bác gachoipl có list danh tiếng nào ko em pm yahoo xin danh tiếng săp âm rùi :binhsua08:
Tải list danh tiếng về làm xem cái nào chưa làm thì làm
Mỗi ngày làm 2 job trong topic của namvuonggia
Hoặc vào phần job seo tìm job 0.2 rup danh tiếng làm

các bác cho em hỏi tý,thình hình là em rút tiền từ seosprint thông qua LR thì có thông báo này: "Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10".
google translte thì là: "Lỗi hệ thống thanh toán. Chưa được thanh toán.
Vui lòng thử lại trong 10 phút".
bác nào giải thích dùm em với,liệu rút LR có được không hay là phải rút thông qua cái khác,em chỉ có mỗi LR thôi.thank trước ná

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week