• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [sellamz] AMAZON GIFTCARD - MIN 18K MAX 18.5K - VCB ĐÔNG Á BANK

Status
Not open for further replies.

sellamz

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
DO RULLER 5 DAY DEL TOPIC 1 LẦN MONG MOD ĐỪNG XÓA THƯƠNG HIỆU SELLAMZ CỦA E :oops:. MONG MỌI NGƯỜI THẤY BỊ DEL ĐỪNG NAO NÚNG BẬT NÚT VIEW KẾ BÊN ĐỂ VÁO TOPIC COI CÁCH LIÊN LẠC VÀ RULLER CỦA MÌNH ĐÓNG TIỀN BẢO HIỂM RỒI NÊN LÀM ĂN LÂU DÀI MONG MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ NHIỀU NHIỀU NHEN :D

Như tiêu đề mình open dịch vụ mua gc AMZ sll và không có giới hạn về số lượng thu mua (only mua thôi nha không bán)

Chỉ thâu những gc 1$ tới 5$ hơn 5$ phải có bằng chứng thanh toán từ site (rõ nguồn gốc). Thâu từ các site apps games apps amz càng tốt scam và hàng Ụ gò tha cho e.

Rate của dịch vụ như sau:

1$ tới 1000$ rate 18k/$
1k tới max rate 18.5k/$
Ruler :holl 24h sau khi giao dịch để đảm bảo chất lượng của gc tại mình buổi sáng phải đi làm nên 12g đêm mình mới add và pay theo auto đc có bữa sỉn quá ae thông càm dùm :cool:. Thường mình holl tầm 12h thui rồi payment ngay lập tức các bạn có thể yên tâm về dịch vụ.(payment theo auto giao dịch của hệ thống gomcash)
Gữi code:
các bạn gữi vào [email protected]
cách gữi như sau :)
[/IMG]

chi tiết thông tin liên lạc:
Yahoo: [email protected] (chỉ duy nhất 1 yahoo này là dể nhớ lắm òi :) ai bị fake ráng chịu mình ko add yahoo bất kì ai quảng cáo dịch vụ)
Gmail: [email protected]
Phone: 0902794007 (chỉ nhận tin nhắn không nhận alo) ai phá mình mình bật auto phá lại ai khóc bít liền :mad:

LÀM ƠN ĐỌC RÕ RULER TRƯỚC KHI PM NHA CÁC BẠN. NGƯỜI NÃO NGẮN HAY LÀ CON NÍT ĐỪNG PM MẮC CÔNG ĐÃ UPDATE RATE LẦN CUỐI :cool:

Follow và mong các mod nếu có close thì cần ghi rõ lý do tránh để anh em lo lắng ko cần thiết!

Đã nhận đc tiền up dùm dịch vụ good

sao topic bj lose hoài nhỉ :(

đã send code chờ nhận xiền :D

yahoo: inuyasha_tnt và nguyễn đức sinh mình đã payment còn sangnguyen và ai gữi mình 5$ chưa có add có gì sáng mai pay nha:cool:

đã nhận hàng up phat cho dv tốt :)) chúc thớt ngày càng đông khách :p

up dùm thím nè bán cho nhanh nhớ sữ dụng dịch vụ tui nữa nha:oops:

sorry đã full tiền pay ment trong ngày và cũng hết tiền trong ngân hàng ai còn trong list mình nhận mình sẽ payment hết ai hẹn lại thì mai mình add và payment sau nha

vay là hóng đến mai thôi :p

:Dup dum ban than (ko co vietkey mong mod thong cam)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week