• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Vài ACC GA content chưa pin

Status
Not open for further replies.
Mấy bác có bỏ tiền mua tést chưa? Nếu chưa thì đừng mở miệng ra chém gió giùm cái. Nếu đã mua acc có vấn đề thì cứ úp bằng chứng lên. chẳng ai bênh ai cả. mạng xã hội mà ai nói gì chẳng đc, đâu có luật nào cấm. Nhưng nói sao thì phải có bằng chứng thì người ta mới tin nhé. Gửi mấy bác phản biện và chủ topic

max scam nhé. ad dell top + xóa acc vĩnh viễn với thằng dog #1 nhé. acc lởm đặt lên site là oẳng đó cậu. các bạn mua nên check Nội dung. thường nếu không có 68% chia sẻ. thì lượn luôn nhé.

Mấy bác có bỏ tiền mua tést chưa? Nếu chưa thì đừng mở miệng ra chém gió giùm cái. Nếu đã mua acc có vấn đề thì cứ úp bằng chứng lên. chẳng ai bênh ai cả. mạng xã hội mà ai nói gì chẳng đc, đâu có luật nào cấm. Nhưng nói sao thì phải có bằng chứng thì người ta mới tin nhé. Gửi mấy bác phản biện và chủ topic

thân bác

max scam nhé. ad dell top + xóa acc vĩnh viễn với thằng dog #1 nhé. acc lởm đặt lên site là oẳng đó cậu. các bạn mua nên check Nội dung. thường nếu không có 68% chia sẻ. thì lượn luôn nhé.

các bác toàn spam. chi thế.. lấy acc chính vào đây

Thông báo cho các bác 1 tin nhé: acc này nếu liên kết với youtube thì có thông báo thế này: Tài khoản không hoạt động or tài khoản của bạn chưa được chấp thuận
Em nghi là scam lắm các bác à

Nếu là content cứ tạo ads trên web, hiện full là oke.
Đằng này thớt không cho tạo ads kiểm tra @@, mail thì xóa sạch, site reg cũng chả thấy
AE cẩn thận nhé. Còn ai thích pr cho thớt thì cứ việc, trắng đen sẽ rõ

gặp mấy cái bán hàng cứ lờ mờ ko minh bạch thì tốt nhất né ra cho lành, hình như có đội quân đang PR hộ để tăng trust...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom