• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Vài ACC GA content chưa pin

Status
Not open for further replies.
tài khoản như thế nài là tài khoản content góc có thể đặt full quảng cáo trên bất cứ site nào không cần yêu cầu 2h là hiện quảng cáo mình đã test uy tín up cho chủ thớt tối nai giao dịch 5 con nữa nhé

tài khoản như thế nài là tài khoản content góc có thể đặt full quảng cáo trên bất cứ site nào không cần yêu cầu 2h là hiện quảng cáo mình đã test uy tín up cho chủ thớt tối nai giao dịch 5 con nữa nhé
full quảng cáo nhé. :) ok vậy tối mai pm yahoo mình

Nếu bạn mua rồi thì nên đòi lại tiền nhé. Không thì sẽ như thế này:

Acc này tớ dính vài con rồi, ko chia 68% doanh thu từ nội dung, reg tut active sau 1 ngày, ko có mail full active tài khoản, chạy đủ 10$ ko gửi, nói chung là tk chưa nhập pin đc thì đã die chứ đừng nói đến việc nhận thanh toán. Anh em đừng ham hố lại ăn rổ cam. chọn bác nào có bảo hành thì mua

ủa cậu mua acc rồi à :) tài thật

cậu có biết chơi GA không vậy mail có ai để lại cho người khác xem không, cậu reg được thì có để lộ thông tin trong mail để cho người khác reg không

AE mua acc của thớt thì cẩn thận nhé, tiền mất tật mang, acc của thớt là acc hosted nhé, chỉ là nó bị ẩn hosted thôi
Mình đã teamview kiểm tra, nếu đúng như lời thớt nói, thì nên tạo Ads trong GA sẵn và cho nó action hết đi nhé
Mod vào xử lí giúp top này để tránh tình trạng thị trường GA bị loãng Tks
@TongHaoNhi @tranngocdung

AE mua acc của thớt thì cẩn thận nhé, tiền mất tật mang, acc của thớt là acc hosted nhé, chỉ là nó bị ẩn hosted thôi
Mình đã teamview kiểm tra, nếu đúng như lời thớt nói, thì nên tạo Ads trong GA sẵn và cho nó action hết đi nhé
acc host hay acc cont thì các bác mua sẽ rõ thôi nhé :D . thần chào

hóng thông tin vụ này bác ạ, hôm trước em cũng đã pm thấy nghi nghi

hóng thông tin vụ này bác ạ, hôm trước em cũng đã pm thấy nghi nghi
vâng e sẳn sàng chờ bác đây :D

Hàng ngon đã tét ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads