• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Tut Order VPS Azure Không Cần Verify Phone ( TUT CÓ BẢO HÀNH )

Status
Not open for further replies.
mình đi ngủ các bạn cần gì thì pm yahoo nhé
còn các bạn đã mua tút cần support gì hãy pm hay phone cho mình nhé

Khống muốn tham gia vào miếng bánh VPS này, cái quan tâm là Phone US ko giới hạn, Nếu dc tớ mua tut đó =))

Khống muốn tham gia vào miếng bánh VPS này, cái quan tâm là Phone US ko giới hạn, Nếu dc tớ mua tut đó =))
cái này đơn giản mà , tìm hiểu ky hơn 1 chút là sẽ có các nhà cung cấp phone online thiếu gì :)
Còn nói là tut nó ko phải là tut, chỉ là kinh nghiệm thôi :D

cái này đơn giản mà , tìm hiểu ky hơn 1 chút là sẽ có các nhà cung cấp phone online thiếu gì :)
Vẫn chưa ngủ nữa a!:D

cái này rât dễ bị scam thế nên cách bạn hãy làm thử theo cách sau.
b1: yêu cầu chũ thớt cho teamview acc mới reg của cậu ấy xem như đây là demo chứ hình thì fake cực dễ
b2: bên mua chuyển tiền cho trung gian giữ
b3: bên mua yêu cầu chủ thớt teamview reg live luôn chủ thớt có thể quay phim màn hình, để khi reg thành công bên mua không thể chối cãi hoặc scam vì nếu scam chủ thớt mang cái video đó show cho trung gian lấy tiền

như vậy cả đôi bên sẽ chẳng có thiệt hại, tui thường quay phim khi mua acc hay reg acc mới cứ live mà phang, khi mình nêu ra những bước trên nếu ko scam sẽ ko có vẫn đề còn nếu tên nào muốn scam ngay lập tức nó đánh bài chuồn

bật mí tớ ít kinh nghiệm với nào ^^

cái này rât dễ bị scam thế nên cách bạn hãy làm thử theo cách sau.
b1: yêu cầu chũ thớt cho teamview acc mới reg của cậu ấy xem như đây là demo chứ hình thì fake cực dễ
b2: bên mua chuyển tiền cho trung gian giữ
b3: bên mua yêu cầu chủ thớt teamview reg live luôn chủ thớt có thể quay phim màn hình, để khi reg thành công bên mua không thể chối cãi hoặc scam vì nếu scam chủ thớt mang cái video đó show cho trung gian lấy tiền

như vậy cả đôi bên sẽ chẳng có thiệt hại, tui thường quay phim khi mua acc hay reg acc mới cứ live mà phang, khi mình nêu ra những bước trên nếu ko scam sẽ ko có vẫn đề còn nếu tên nào muốn scam ngay lập tức nó đánh bài chuồn
khi có người mua mình đều yêu cầu giao dịch qua trung gian bạn ơi
và khi đã chuyển tiền qua trung gian 2 bên xac nhận ok thì tớ tiếng hành team view chỉ cho người mua cách order , khi nào người order thành công ok xác nhận trung gian rồi mình mới nhận tiền thì scam kiểu gì :)
mang video show lên thì xem như show tut cho các bạn xem rồi còn gì :D

show lúc 1 đoạn reg thành công cho bên trung gian để ấy $ chứ đâu phải mang lên đây show hết đâu

Tẹo ol qua yahoo support em tý nha bác,có 1 vấn đề không hề nhẹ :(

Căn bệnh share siếc>>>>>>>nát đã lây lan từ box Offer sang Service VPS rồi
Khuyên cả pro lẫn người mới đừng nhảy vào.......
Thơm thì nó đã k sell...........

Căn bệnh share siếc>>>>>>>nát đã lây lan từ box Offer sang Service VPS rồi
Khuyên cả pro lẫn người mới đừng nhảy vào.......
Thơm thì nó đã k sell...........
:) ko thơm thì sao có nhiều người dùng hả bác :) , còn có những người mua tut và acc của tớ cũng biết thời gian của tớ rất ít nên reg ko nhiều để sell acc thôi :) , chứ có thời gian nhiều thì chả dại gì sell tut ngồi reg mà sell ngon hơn nhiều

Tẹo ol qua yahoo support em tý nha bác,có 1 vấn đề không hề nhẹ :(
đã giải quyết ngoài yh rồi đấy em :)
cần support gì thì cứ pm anh , có lẻ em chưa xem kỷ khi anh order :D

show lúc 1 đoạn reg thành công cho bên trung gian để ấy $ chứ đâu phải mang lên đây show hết đâu
cần gì phải thế hả cậu , send qua TG nếu tớ không hoàn thành đc tut cho người mua thì người mua làm gì confirm cho mình nhận tiền chứ :D .
Còn mình đã sell cho vài người ở mmo có vấn đề gì đâu nè :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back