• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell sell SSH all country (inter 10k/1k) với hệ thống cực mạnh update hàng ngày GD: DAB VCB VTB BK

Status
Not open for further replies.
1k VN bác ơi
pm lão @Loan thoải mái 1k , còn thằng thớt là thằng resell bị lật tấy ở bên Facebook, giờ chạy vào đây trú à

pm lão @Loan thoải mái 1k , còn thằng thớt là thằng resell bị lật tấy ở bên Facebook, giờ chạy vào đây trú à
thằng cái gì tôi vẫn bán hàng từ đầu đến bây giờ. còn nếu bạn thích dìm thì cứ ok bạn kiếm cho tôi 1k VN đi live nhé chứ đừng có die bao nhiêu cũng mua. chứ đừng ở đấy mà dìm

thằng cái gì tôi vẫn bán hàng từ đầu đến bây giờ. còn nếu bạn thích dìm thì cứ ok bạn kiếm cho tôi 1k VN đi live nhé chứ đừng có die bao nhiêu cũng mua. chứ đừng ở đấy mà dìm
Thấy mọi người bảo cậu mặt dày, cãi trắng thành đen giờ mới thấy, khâm phục khâm phục :v . mua hàng của người khác bán lại vẫn chày cối cãi, có giỏi thì vào facebook mà bán xem có ăn gạch không, trốn ở 4rum làm gì :v

Thấy mọi người bảo cậu mặt dày, cãi trắng thành đen giờ mới thấy, khâm phục khâm phục :v . mua hàng của người khác bán lại vẫn chày cối cãi, có giỏi thì vào facebook mà bán xem có ăn gạch không, trốn ở 4rum làm gì :v
bạn não phẳng ak mình vẫn bán trên FB. cãi cái gì ngta nói k đúng mh k đc phản bác à. mặt bạn dày hơn cả mặt mình kìa bạn mua hàng của mình bao giờ chưa mh bán hàng lỗi cho bạn bao giờ chưa mà bạn vào top pic mình phán xét như thật.

bạn não phẳng ak mình vẫn bán trên FB. cãi cái gì ngta nói k đúng mh k đc phản bác à. mặt bạn dày hơn cả mặt mình kìa bạn mua hàng của mình bao giờ chưa mh bán hàng lỗi cho bạn bao giờ chưa mà bạn vào top pic mình phán xét như thật.
Ồ, bộc lộ độ dày của mặt rồi, mà công nhận nhìn mặt cậu cũng khắm thật, cũng chẳng thèm cãi nhau với cậu làm gì ;
Mọi người đọc qua đây là biết độ mất dạy của thằng resell này
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=979415538789163&set=gm.619303478210787&type=1&theater
https://www.facebook.com/groups/medialead.gpts/permalink/619451481529320/
https://www.facebook.com/groups/medialead.gpts/permalink/617824421692026/

có gì đâu mà rùm ben , mình vẫn mua cùa cậu này bình thường , khách hàng ko quan tâm resell hay là gì cả miễn là ssh vừa lòng được rồi :)
Còn chổ này cửa ng ta buôn bán , nhiều ng mua ở đây rồi có ai phàn nàn gì đâu miễn là ssh tốt là dc rồi :) , chẳng ai quan tâm xuất sứ từ đâu cả :D

có gì đâu mà rùm ben , mình vẫn mua cùa cậu này bình thường , khách hàng ko quan tâm resell hay là gì cả miễn là ssh vừa lòng được rồi :)
Còn chổ này cửa ng ta buôn bán , nhiều ng mua ở đây rồi có ai phàn nàn gì đâu miễn là ssh tốt là dc rồi :) , chẳng ai quan tâm xuất sứ từ đâu cả :D
Đúng rồi bác, nhưng thằng này toàn lừa newbei, đi resell mà nói tự scan , cái topic đi coppy của người khác rồi nhận là của mình, còn đổi cho chủ nhân của topic coppy bài của nó, bẩn tính vãi cc ra :)

cái nick của bác mới tinh thế kia buôn bán kiểu gì,vô đây làm gì cho người ta chửi,bác cũng nổi tiếng lắm rồi đó chứ,,, kẻo report scam thì khốn ,

cái nick của bác mới tinh thế kia buôn bán kiểu gì,vô đây làm gì cho người ta chửi,bác cũng nổi tiếng lắm rồi đó chứ,,, kẻo report scam thì khốn ,
nic mới k có nghĩa là k đc bán hàng bác nhé ! chỉ có người bán ssh dìm mình thôi chứ khách họ ok là đc rồi. việc mình mh bán khách mh hài lòng với mức giá với chất lượng là đc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week