Proxy Sell proxy private, residential, rotate - Cắm máy surf - Captcha Pix - Nuôi account - bot traffic

Chủ threard online giờ nào vậy @@
mình hay ol từ 18h00 - 21h00 mỗi tối bạn, thứ 7, cn có thể 24/24
dang dung 3g va 2 lap + 1pc nhung tao proxy nhu the nao , minh tim may bua ko biet cach
__
ak thôi , minh dùng lại dc proxy rồi
cậu có cách dùng như nào có thể chia sẻ cho a e biết dc ko, thank

chịu chi ghớm nhỉ _5$ 1 con proxy cũng mua ah?
sao ko đầu tư con laptop cùi vơi 3G tự tạo proxy xài.
mình có con lap cùi chạy server tốt giá 450 k đây..
vãi cả lap 450k
hồi trc' mình đi test lap cách đây tầm 8 tháng , giá 1tr3 mà load web sida khỏi nói

proxy của bác bây giờ có làm đc pix ko
Vẫn làm dc nếu bạn fake ip đăng kí lại acc pix bằng ip romania nhé

Cật nhật tình hình proxy cho PIX : hiện tại chỉ cần các bạn lấy chính proxy đang làm lúc trước để fake ip rồi đăng kí lại tk mới bên PIX với info Romania là lại làm bt nhé

Nói thì dễ chớ dân làm pix reg là nick mới chua lắm chứ ko dễ ăn đâu, ngày nó load chậm xài 30-50 id thì chắc 2 tháng mới đủ 3$ mà pay, gr bạn nào còn invite thì đỡ hơn xí...
Nhân tiên cho hỏi luôn cái buitiendung, bây giờ minh mua proxy bình thường nó nó change qua Tàu thay cho rô ma ni dc ko ?? với lại bạn có hỗ trợ gia hạn thay vì mua mới ko ???

Nói thì dễ chớ dân làm pix reg là nick mới chua lắm chứ ko dễ ăn đâu, ngày nó load chậm xài 30-50 id thì chắc 2 tháng mới đủ 3$ mà pay, gr bạn nào còn invite thì đỡ hơn xí...
Nhân tiên cho hỏi luôn cái buitiendung, bây giờ minh mua proxy bình thường nó nó change qua Tàu thay cho rô ma ni dc ko ?? với lại bạn có hỗ trợ gia hạn thay vì mua mới ko ???
site giờ cũng có cả Khựa rồi b, nên đổi ok. Còn gia hạn, mình có hỗ trợ , nhưng giá sẽ tính là 11$ đó b

mình từng lấy VPN china reg nick mới vào cũng có cạp được đâu. Còn nick cũ thì có lấy 1 con nga bỏ vào vẫn làm được
Cái này vài ng bạn bên capt đã làm và kiểm chứng rồi bạn.
Reg bằng vpn china, lúc cậu đăng nhập để làm có dùng proxy china ko. Phải cùng ip reg mới làm dc

Bump

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week