Solved Sell $ PP limit đã cho withdraw

Status
Not open for further replies.
Mình có 1 acc bị limited từ 23/3, trong TK có $11, nếu xài được thì mua dùm mình nhé :)
Acc này quẳng đi thôi b ạ.
Lần sau để tránh lãng phí, khi nhận thanh toán ma bị limit 180 days, b refund lại site hoặc người gửi. Sau đấy contact qua mail cho nó với.nội dung. PAYPAL cũ của tôi bị limit, tôi đã hoàn trả lại khoản thanh toán đó cho b, mong bạn giúp tôi gửi lại thanh toán đó vào tài.khoản paypal mới của tôi là xxx. Cảm ơn. Đỡ mất tiền :)

Reactions
2,561
MR
0.000
Lần sau để tránh lãng phí, khi nhận thanh toán ma bị limit 180 days, b refund lại site hoặc người gửi. Sau đấy contact qua mail cho nó với.nội dung. PAYPAL cũ của tôi bị limit, tôi đã hoàn trả lại khoản thanh toán đó cho b, mong bạn giúp tôi gửi lại thanh toán đó vào tài.khoản paypal mới của tôi là xxx. Cảm ơn. Đỡ mất tiền :)
Chuẩn men :)

Cảm ơn bạn đã dạy cho mình một cách hay, mình sẽ truyền đạt lại cho bạn bè chưa biết điều này. Nhưng quẳng đi thì vẫn phí, thay vì with về bank vẫn có thể mua 1 chiếc card đt chẳng hạn, như vậy cũng vui mà! :)

Sự thật là sự thật, còn phủ phàng là ở cái chỗ câu nói của bác kìa, cái đồ zô ziên thúi :D
tui zô ziên có xíu xiu à :oops::oops:

viettell1988

Junior
Reactions
44
MR
0.124
Chat with me via Skype
chào các bạn mình hiện đang có một con paypal us business nó limit 45 day nó cho rút, và nó đã limit dc từ đầu năm 2014, hiện mình bán lại cho ai có thể rút, gd qua trung gian, các bạn có thể check team, nếu ok có thể gd, rate 14, các bạn quan tâm pm yahoo [email protected] để biết thêm chi tiết :D

và đây là ảnh em nó :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week