• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell phương pháp kiếm ít nhất 50$ / ngày cho anh em mmo

Status
Not open for further replies.
newbie như mình thì sao đến lượt được sự nhòm ngó của cậu. up phụ vậy

quá ngon ! được thì em xin 1 slot nhé

hóng thoi chứ chưa biết cái gì!:)

pm yahoo hỏi mà không thấy trả lời!

Có nghe nói về người này. Chuyên gia check Scam. ^^

Chả có gì :confused: thằng kia nó hay đi mấy topic rồi tag mấy tay mod vào dọa người ( thể hiện độ nguy hiểm không thể có của nó ) :cool:

dẽ ăn thịt vậy hả??? có cần vốn trước không add?

Không dễ. Vấn đề có phương pháp. Bạn sẽ tiên nhanh hơn. Vd: Giờ bạn đi học về Server ( ở Nhất Nghệ ) bạn học 2 năm. Cung không bằng quen 1 người bạn làm về Server cho công ty lớn của Nhật và làm những dự án lớn. Họ nói vài câu và hường dẫn 1 ngày. Vấn đề được giải quyết. Mình bán không rẻ đâu. Bác nào chịu chơi nhào vô.

Chả có gì :confused: thằng kia nó hay đi mấy topic rồi tag mấy tay mod vào dọa người ( thể hiện độ nguy hiểm không thể có của nó ) :cool:
Nghe nói người này làm việc ro ràng và nhiệt tình. ^^

Cẩn trọng.
Công việc ko rõ ràng.
Thu nhập thì sau vài tháng đến 1 năm.
Bảo hiểm 20tr nhưng thu 2-3 mem đã quá số tiền BH.

:p bán k rẻ thì m nghĩ kén người mua lắm.dù sao cũng like

chó cứ sủa và đoàn người cứ đi

:D Acc tạo 1 tháng , đóng BH xong rùi bán .xxx ... vs tiền quá lời. Kịch bản này quen nhỉ :D

Cẩn trọng.
Công việc ko rõ ràng.
Thu nhập thì sau vài tháng đến 1 năm.
Bảo hiểm 20tr nhưng thu 2-3 mem đã quá số tiền BH.

Chảng có phép tiên nào học xong rồi có kết quả ngay. Đào tào là một quá trình. Trong quá trình đó vd có 100 bước, mỗi bước đi của bạn, bạn sẽ phải làm. Hoàn thành nhiệm vụ lại học tiếp đến khi nào có kết qua thì thôi.

Nghe thì thơm, nhưng ngẫm lại thì có mùi,

chủ thớt chơi thì đảm bảo luôn , nhờ trung gian hold , bao giờ đạt kết quả như cam kết thì chuyển tiền . ok thì chơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week