• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Gmail unver Reg tay 600d/acc SLL 500d/acc uy tín, chất lượng

Status
Not open for further replies.
Mình đã mua rồi mới biết các cậu thường để email giống giống nhau, và đưa ra yêu cầu là lấy email khác nhau. Tuy nhiên không được đáp ứng gì cả. Nói chung là thất vọng, lại còn đổ là người chưa đi mua bao giờ, đến nãn.
Cậu bảo ngồi reg mà nghĩ thêm tên để reg cho nó khác nhau nữa thì hơi lâu đó. Reg 1h được có vài chục acc thôi. Mình reg theo số thứ tự để dễ nhớ và dễ lên danh sách.
Còn nếu cậu muốn reg theo yêu cầu của cậu thì giá nó ko được 600d/acc đâu @@! giá đó ko ai làm đc cả

Cậu bảo ngồi reg mà nghĩ thêm tên để reg cho nó khác nhau nữa thì hơi lâu đó. Reg 1h được có vài chục acc thôi. Mình reg theo số thứ tự để dễ nhớ và dễ lên danh sách.
Còn nếu cậu muốn reg theo yêu cầu của cậu thì giá nó ko được 600d/acc đâu @@! giá đó ko ai làm đc cả

Do cậu nói, nên tớ mới ý kiến lại thôi nhé. Đừng cảm thấy bực mình lắm, mình chỉ góp ý về dịch vụ, và nêu cảm giác cá nhân thôi nhé.
giả sử email cậu đưa là ABC123@GMAIL

1. Nếu cậu random được mấy cái số ở sau, thì random luôn cái tên ở trước, cũng như nhau cả mà thôi. abc124 ~> def123...
2. Lúc nhập xong, gmail gợi ý, ví dụ first.last.số, last.first.số.... chọn bừa nó cũng khá khác nhau. c.ab123, ab.c123@gmail...
3. Ok, nếu cả 2 cái trên vẫn không được, mà chỉ chọn dc số ở phía sau khác khác, còn tên phần đầu thì phải giống nhau thì là: Tớ vẫn thấy cậu có 1 đống những cái phần đầu khác nhau, Riêng trong danh sách cậu gửi tớ cũng có 1 ít khác nhau, ví dụ abc123, abc124, def123, def125, lmn123, lmn126... Nếu cậu thực sự đã quan tâm đến yêu cầu của tớ, thì chỉ việc nhặt những cái khác khác nhau ra thôi, bởi vì cậu đã có những cái khác nhau như thế. (ví dụ abc123, def125, lmn126)...

Nói chung, góp ý với cậu ở đây không có gì cả ngoài 3 mục đích:
1. Cho tớ: Tớ chưa hài lòng lắm với dịch vụ của cậu, nên nói ra 1 tý cho đỡ bực.
2. Cho cậu: Cậu nhận vào dc từng nào, nâng cao dịch vụ ra sao, tương lai phục vụ người khác ra sao.
3. Cho người khác: Biết chủ thớt phục vụ như nào, dịch vụ ra sao.

Last edited:
Định mua 1 ít thử mà đọc thấy hơi phiêu phiêu. Random name thì lên fakenamegenerator thiếu gì. Tớ cũng ko mua đc mail trùng dạng nhau :D. Đợi ít bữa xem phản hồi tốt ko rồi tính tiếp!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week