Email Account Sell Gmail info US/old 8 month-5k/1, Textnow 1k5/1 VCB, VTB...

up

up

up

upppppppp

up

up

up

up

up

up

uppppp

up

upppp

up

uppppppppp

Mọi người trước khi mua hàng của bác này nên hỏi kỹ old là gì new là gì.
Dân newbie gà mờ như mình coi chừng ăn trái đắng, đăng topic thì ghi old vs new không giải thích. Newbie như mình nghĩ new là mail mới reg, old là mail reg 1 thời gian.
Mail mua về vào check thấy ok, như new thế nên đem đi reg adsense, dc vài hôm nay vào check mail thấy có người login vô acc , còn sử dụng vào dịch vụ khác.
Inbox hỏi thì thái độ khó chịu, hỏi thì kêu mail cho người khác thuê trả lại bán. Trả rồi mà tới tận hôm nay mua dc mười cả tuần rồi nó mới xài. Sao mình biết chắc được thằng thuê nó login lại hay bạn bán cho thằng khác.

Đáng lẽ mình chả post vào đây đâu vì mấy đồng đó chẳng đáng là bao, cũng chả cần đền. Nhưng mình không thích cái kiểu trả lời khách của bạn.

Đây không phải report scam, 1 phần xuất phát từ sự newbie của mình, nhưng đề nghị bác bán buông thì ghi rõ ràng ra, đâu phải khách hàng nào cũng pro

uppppppp

Mọi người trước khi mua hàng của bác này nên hỏi kỹ old là gì new là gì.
Dân newbie gà mờ như mình coi chừng ăn trái đắng, đăng topic thì ghi old vs new không giải thích. Newbie như mình nghĩ new là mail mới reg, old là mail reg 1 thời gian.
Mail mua về vào check thấy ok, như new thế nên đem đi reg adsense, dc vài hôm nay vào check mail thấy có người login vô acc , còn sử dụng vào dịch vụ khác.
Inbox hỏi thì thái độ khó chịu, hỏi thì kêu mail cho người khác thuê trả lại bán. Trả rồi mà tới tận hôm nay mua dc mười cả tuần rồi nó mới xài. Sao mình biết chắc được thằng thuê nó login lại hay bạn bán cho thằng khác.

Đáng lẽ mình chả post vào đây đâu vì mấy đồng đó chẳng đáng là bao, cũng chả cần đền. Nhưng mình không thích cái kiểu trả lời khách của bạn.

Đây không phải report scam, 1 phần xuất phát từ sự newbie của mình, nhưng đề nghị bác bán buông thì ghi rõ ràng ra, đâu phải khách hàng nào cũng pro
Mình chưa bao h tỏ thái độ khó chịu với bạn cả, bạn đang bực mình nên bạn cay mình thôi, mình đang giải thích cho bạn mà, bạn lại đang cố chửi mình ?, bạn xem lại lời chào của bạn " m` tin tao report trên MMO ko ? " và bạn đã lịch sự với mình chưa? .
- Còn ăn trái đắng là ăn trái đắng gì hả bạn ? , khi bạn hỏi mình mua mail old thì mình bán cho bạn mail old, còn hàng old là hàng đã xài site nào rồi hoặc chưa xài thì cái này bạn phải nói rõ từ đầu với mình chứ ? mình có bao test mà ? còn mail new thì tất nhiên là 100% là chưa dùng làm gì ! , bạn pm mình, mình cũng đồng ý bảo hành 100% cho bạn với vấn đề trên mà , cho dù cái bài post chế độ bảo hành của mình ko như thế mà , mình quá hợp tác với bạn còn gì ?
- Mình có để dịch vụ thuê gmail, thì những mail thuê này khi người ta thuê xong thì mình có quyền đi bán chứ bro

Mình chưa bao h tỏ thái độ khó chịu với bạn cả, bạn đang bực mình nên bạn cay mình thôi, mình đang giải thích cho bạn mà, bạn lại đang cố chửi mình ?, bạn xem lại lời chào của bạn " m` tin tao report trên MMO ko ? " và bạn đã lịch sự với mình chưa? .
- Còn ăn trái đắng là ăn trái đắng gì hả bạn ? , khi bạn hỏi mình mua mail old thì mình bán cho bạn mail old, còn hàng old là hàng đã xài site nào rồi hoặc chưa xài thì cái này bạn phải nói rõ từ đầu với mình chứ ? mình có bao test mà ? còn mail new thì tất nhiên là 100% là chưa dùng làm gì ! , bạn pm mình, mình cũng đồng ý bảo hành 100% cho bạn với vấn đề trên mà , cho dù cái bài post chế độ bảo hành của mình ko như thế mà , mình quá hợp tác với bạn còn gì ?
- Mình có để dịch vụ thuê gmail, thì những mail thuê này khi người ta thuê xong thì mình có quyền đi bán chứ bro
Khi bạn vào và đặt điều thêm cho mình thì chả có lí do gì mình phải trả lời bạn nữa cả!

Bạn chụp cho mình cái câu " m` tin tao report trên MMO ko ? " cho mình xem thử, đừng có đặt điều ra nha bạn, mình chỉ nói là "bác giải thích ko mình report lên mmo", chứ ko nói " m` tin tao report trên MMO ko ? ". Mình vẫn lịch sự với bạn cho đến khi bạn có thái độ khó chịu thôi vui lòng xem lại nhé

Và bạn vui lòng check lại tin nhắn xem mình nhắn câu nào là mình kêu mua mail old, bạn không giải thích rõ ràng nên mình nghĩ tất cả là new, hàng old là hàng reg lâu r và chỉ 1 mình xài chứ mình chưa bao giờ mình inbox hỏi mua hàng thuê theo ý bạn nói.

Lỗi của bạn là không giải thích rõ ràng ngay từ đầu, bây giờ vào đây đỗ toàn bộ tội lỗi và trách nhiệm cho mình, còn đặt điều cho mình, thử xem thái độ đó của bạn đúng hay sai?

Mình đã nói mình cũng chả cần bạn đền hay refun gì cả, mình muốn bạn giải thích rõ thôi mà bạn làm vậy à!

Bạn bán hàng không giải thích kĩ ngày từ đầu, rồi còn đặt điều " m` tin tao report trên MMO ko ? " , và bậy giờ bạn muốn mình vào đây nhận mình ngu và bất lịch sự à. Sao bạn không tự update bài viết và xin lỗi mình 1 tiếng mà còn vào đặt điều như vậy ??

Có thì nói, không có thì đừng viết thêm, hay thêm mắm thêm muối cho mình tội lắm bạn ơi.
Mình cũng dân gà thôi, mua mail về reg dc cái adsense máy hôm vào check tự nhiên mua máy hôm rồi mà vào mail có đứa check mail mình, còn order này kia, hên là chưa delete con gà thử hỏi ai không bực hả.

Thế còn được ăn thêm mắm thêm muối " m` tin tao report trên MMO ko ? " như này bực cỡ nào nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week