• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Facebook Ver Mail,Yahoo,Hotmail,Twitter,Aol ,Mail.com-PM,WMZ,VCB,ACB

Status
Not open for further replies.
có bán 10 acc face ver phone không bác

1 phát lên đầu 1 phát là bay

có reg acc facebook US full info ko bạn? cho hỏi có nhận thẻ điện thoại hoặc paypal thì tớ pm

có reg acc facebook US full info ko bạn? cho hỏi có nhận thẻ điện thoại hoặc paypal thì tớ pm
ông này hay lấy hotmail của mình phải ko ta !!có cậu full info nếu cậu giao info okie hết acc reg toàn ip us thôi nên cậu yên tâm có nhận paypa nếu tài khoản của cậu đã ver và là vietnam

pmm yahoo [email protected] nhé

úp cho hết ngày lam việc :binhsua153:

sao không trả lời câu hỏi của mình...có bán 10 acc face ver phone không vậy

Đang định mua mấy trăm acc fb để chiến thì ssh vào bl X_X. Các bác biết ai bán ssh all country không ? Mình đang cần ssh Japan. Mình pm mấy seller, ng thì nghỉ bán, ng thì k có hàng. :|

sao không trả lời câu hỏi của mình...có bán 10 acc face ver phone không vậy
tớ ko bán hàng ver phone
cậu ơi:binhsua146:

- - - Updated - - -

Đang định mua mấy trăm acc fb để chiến thì ssh vào bl X_X. Các bác biết ai bán ssh all country không ? Mình đang cần ssh Japan. Mình pm mấy seller, ng thì nghỉ bán, ng thì k có hàng. :|
cậu lấy acc face loại nào ssh a` cậu mua loại ssh gì báo qua tớ hỏi cho

tớ ko bán hàng ver phone
cậu ơi:binhsua146:

- - - Updated - - -

cậu lấy acc face loại nào ssh a` cậu mua loại ssh gì báo qua tớ hỏi cho
trước đến nay mình toàn tự mua sim reg fb. vì mua sim+ reg mất time quá nên định mua thử acc ver mail test xem sao. Mình nghĩ là ok thôi. nếu ok mua sll luôn.
Nhưng đang cần mua cả ssh nữa. ssh clear , daily, pri 0.15->0.3$/con

ssh clean à vậy tớ khuyên cậu mua của site đi đừng mua của mấy ông vn :binhsua149:

ssh clean à vậy tớ khuyên cậu mua của site đi đừng mua của mấy ông vn :binhsua149:
cho mình site c biết với :D

cậu thử qua site này còn mua acc face thì pmmm yahoo đặt hàng đi ko tớ ko có hàng sẵn đâu giờ reg xong là hết ko đặt thì tớ ko chuyển đâu
Mình add yh c rồi. Đặt hàng và chờ cũng đc. Mình chưa cần gấp. Có ssh xong mình đặt. Cảm ơn c nhiều nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week