• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell acc vip 72 còn hơn 25 ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,396
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là tớ có mua 1 con vip72 khoảng 4 ngày, nay sell lại khoảng 25Z , tính làm offer mà chắc k hợp với nghề này .ai mua thì pm yahoo bonggona7 hoặc sms hay phone vào sdt 0933611892, có thể thương lượng :(

Last edited:
Acc vip cậu mua của ai vậy?giá nhiêu?gói nào vậy cậu?

Acc vip cậu mua của ai vậy?giá nhiêu?gói nào vậy cậu?
mới mua bữa 11 đây nè, mua của congchuaxuhoag, mà acc thì mình tạo mà, ông đó chỉ active thôi , vip72 loại 110 sock/ ngày

Last edited:
em cũng mới mua lần đầu, acc là em tạo rồi giữ mã pin, lúc mua thì chuyen tiền cho bạn đó rồi ban đó active acc cho em,vậy là em k bán dc hả mọi ng, vì k rành

em cũng mới mua lần đầu, acc là em tạo rồi giữ mã pin, lúc mua thì chuyen tiền cho bạn đó rồi ban đó active acc cho em,vậy là em k bán dc hả mọi ng, vì k rành
Nhờ bạn congchuaxuhoag vào xác nhận giúp bạn đi sẽ dễ bán hơn

Nhờ bạn congchuaxuhoag vào xác nhận giúp bạn đi sẽ dễ bán hơn
hic thế nếu có xác nhận b có mua dùm e dc k rẻ rẻ cũng dc, vì e đang cần tièn để mua proxy về gõ pix trở lại,b mua thì e kiu ổng vô xác nhận

xac nhan ban ReyMysterio (use: bonggona7) mua acc cua minh, ai mua xong thi pm de minh cap nhat yahoo moi de sau nay support

done mode đi ngang close dùm em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week