• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc Uploader Rapid VIP và toàn bộ tàn sản PTU

Status
Not open for further replies.

FireCash

Junior
Reactions
34
MR
0.000
1. (Đã bán) Mình cần bán acc rapidgator từ năm 2012, mình đã nghỉ up 5 tháng qua nhưng hàng tuần rebill vẫn đủ min pay trên 20$. Tài khoản hiện có 150$ tính tới thời điểm hiện tại, thứ 5 này pay 50$. Acc đang là Premium tới 20-7-2016, hết hạn Rapidgator tự gia hạn thêm 1 năm free luôn, tài khoản đã nhận 9k$. Dung lượng giữ file 36TB, xem hình dưới nhé:
rg1.jpg rg2.jpg rg3.jpg

Giá: 150$ + thêm số tiền trong tài khoản hiện có thời điểm mua.

2. Acc Uploaded cũng từ 2012, đã paid 7,7k euro, hiện có 14 euro trong tài khoản. Hiện thu nhập mỗi ngày ko làm gì cả là ~1 euro, lâu lâu cũng có sale hoặc bill. Hình dưới:

ul.jpg ul2.jpg

Giá 40$ + số $ trong tài khoản

3. Acc Turbobit 2012, Premium tới tháng 6-2016, gần hết hạn PM Staff sẽ gia hạn 1 nốt nhạc. Thu nhập hiện tại mỗi ngày ko làm gì cả là >0.5$, hiện có 7$ trong tài khoản. Acc đã paid 3k$. Hình dưới:

Giá: 50$ + số $ trong tài khoản

4. Acc Author Gold 1 số site PTU: dl4all.ws, downturk.biz, heroturko,net, ebookee.org, downduck.com, dltoben.com, dlfree24h.com,.. và hàng loạt site + forum ngon khác làm biếng liệt kê quá. Bán toàn bộ giá 150$.

5. PTUTools + ThemaPoster (mua năm 2010) sẵn data add các account kể trên 50$ (Mục 4+5 = 200$).

Mua trọn bộ công cụ của mình pm thương lượng giá tốt, mình đã bỏ ko 5 tháng nay ko làm gì vì nghĩ có thời gian sẽ quay lại làm tiếp nhưng bây giờ đang bận và cần tiền nên bán tháo hết như vậy. Mua trọn bộ tools mình sẽ hỗ trợ cách làm việc với bộ này mỗi ngày 2 tiếng và thu nhập mỗi tháng bảo đảm ko dưới 300$. 5 tháng trước lúc mình còn làm mỗi tháng ngoài 500$. Giờ có công việc khác và ko còn thời gian với PTU, tối về chỉ muốn nghỉ ngơi.

Nếu có vi phạm gì mong Mod di chuyển topic chứ đừng xóa :)

Liên lạc yahoo: Firecashfire . Giao dịch trung gian.

Last edited:
ptu Giờ khó kiếm ăn lắm mua biết bao giờ kéo lại vốn

Bạn định giá quá cao rồi, khó bán được với giá đó lắm.
Với lại cậu show proof từ ngày 1 tháng 12 đến bây giờ thì mới chính xác.

Mình mua tất cả 150$ + balance của acc. Cậu Ok thì pm nhé.

Mình mua tất cả 150$ + balance của acc. Cậu Ok thì pm nhé.

Nếu 150$ + Balance thì đến mục thứ 3. Data site DLE với forum của mình là ko ít, mình chỉ liệt kê tiêu biểu vài site thế thôi chứ thực tế tầm 100 site DLE, Wordpress + cũng gần 50 forum. Có những site mình có multi 2-3 acc nữa đều add sẵn trong data.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week