• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell acc Standard Probux (200 ref)

Status
Not open for further replies.

DuyHung10

Junior
Reactions
66
MR
0.232
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn newbie hoặc mới chơi probux, mình có đứa bạn chơi probux - max acc standard 200 rent ref, nhưng do nản chí vì avg gần đây thất thường, nên bỏ chơi. Mình thấy phí quá vì kiên trì với acc này kiểu j mỗi tháng cũng rút dc 400k, khuyên mãi ko dc nên mình bán hộ với giá 500k. Acc vẫn hoạt động bt, bảo đảm ko dùng tools, ko lừa pịp ;)
P/s: @gmb409 hay bro nào có xài thêm acc phụ ko, mua dùm mình nhóe :)

move qua box Buy , Sell or Trade nhá :oops:

bạn phải hiểu những site PTC phải theo mấy tiền bối đi trước

chứ ko thể bỏ ít tiền vào test rồi xác định cả site đâu , giai đoạn avg giảm là điều tất nhiên ai cũng gặp :confused:

gmb409 probux.PNG
gmb409 probux statistics.PNG

Mình bán cho đứa bạn mà, nó không có vốn nên lẹt đẹt lắm, hồi trc mình cũng mơ mộng với probux - tiêm nhiễm cho nó cảnh thiên đường =))
Cơ mà bỏ sớm ko bỏ, đến lúc đạt max ref standard thì bỏ, thật là chuối ! Chứ mình acc gold vẫn đang hì hục từng đêm đây nè :D
Bác nào mua ủng hộ dj, acc này thằng bạn mình click tay 8 tháng r, bây h bỏ dj phí của lém :)

Chốt giá là 450k nhóe, vì mình đưa thằng bạn 400k rồi, còn 50k mình lấy tiền công bán hộ :p

Giao dịch qua bảo kim hay chuyển khoản bạn ơi

trung gian là như thế nào bạn ? mình ko rõ vụ này lắm
triển đi bạn ơi, mình đang onl đây
alo alo

Last edited:
ok, thế qua trung gian nhóe
mình nhờ mod @gmb409 dj, bạn thấy dc ko
cơ mà bạn làm j lâu thế

Last edited:
chốt vụ này như thế nhóe, trung gian sẽ qua bác B, khi nào bác ấy nhận dc xèng thì pm sms mình gửi pass nhóe ;)

bạn chuyển tiền cho bác b qua ngân hàng dj, đỡ mất chi phí rút
tất cả xèng chuyển qua tiền nhóe, ko lấy card dt đâu
mà bác @gmb409 lên tiếng dj cho mình yên tâm

ơ kìa, thím muốn thay đổi dk giao dịch thì nói vs mình 1 câu chứ, sao chả thấy tăm hơi đâu thế :eek:
thôi, bán 330 tiền mặt và 110k card dt cũng dc :confused:
thằng bạn mình nó cũng khó khăn muốn bán hộ nó thoy, chứ mình cũng chả lộc lá j

ai mua bánh mỳ lóng deeee ! bánh mỳ lóng làooooo !
mại zô mại zô

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back