• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Acc Phone Google voice rate 22k - Acc phone Comcast rate 1$ - VCB

Status
Not open for further replies.
Reactions
97
MR
0.000
Rate 1$ = 21.000 vnđ
Chú ý: Phone Google voice mình giao hàng gồm mail | pass | phone để verified , khuyến cáo luôn login bằng ip vn sạch + dùng trình duyệt cốc cốc...( vps càng tốt ) ae nào chưa biết sử dụng thì pm mình tư vấn trước, tránh trường hợp mua xong bảo mail login ko được. :(
Nhận Hàng sau 3 ngày change pass nhé ae...

HOT - Sell acc phone comcast ( acc new fresh 100% have phone ) SLL 1$ / 1 acc ..( min 100 )
Khách mua >1000 acc -> giá 0.5$

Hết Hàng - Sell acc phone verizon owner ( có câu hỏi bảo mật ) giá 1$ / 1 acc ( min 10 )...

Bên mình cung cấp dịch vụ ver phone thực us 100% site nào ver cũng được nhé các bạn..( Bing, ebay, paypal v.v..)
10k / 1 lần ver - nhận ver sll.. ( ver call ) min 10

Sell acc gg voice 22k / 1 phone : gmail reg tay 100% new fresh tuyệt đối ko dùng tool ko sợ lock..( nhận cung cấp sll) ( min 10 )
Google voive nhận rồi change pass, quên pass không bảo hành sau khi login OK, bảo hành 1 tuần, dùng trên mọi ip

sell acc facebook us ver phone (reg new add friends) 10k/ 1 acc
....v.v
giao dịch qua trung gian cuipap1984 hoặc hoancodon1232000
Nhận thanh toán qua VCB
Giá rẻ , cạnh tranh cao. Đảm bảo uy tín và chất lượng! :)

yh: taytrangthanhtiphu

làm việc lại mà pm bác mãi mà chưa đc, xin cái skype hoặc fb đi bác,. Yahoo giờ cùi quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom