SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
tớ thấy nhiều người phàn nàn bản thân tớ thuê thử 25 ref đã 3 ngày rồi ko có 1 click nào cả ( avg=0) ref của cậu kiểu gì vậy tớ nghĩ rằng bạn muốn lâu dài phải điều chỉnh đi

tớ thấy nhiều người phàn nàn bản thân tớ thuê thử 25 ref đã 3 ngày rồi ko có 1 click nào cả ( avg=0) ref của cậu kiểu gì vậy tớ nghĩ rằng bạn muốn lâu dài phải điều chỉnh đi
Lỗi cron bác thông cảm, em đã fix. Bác thuê RR lại giúp em nhá.

không thuê RR nữa, đang tính hết đợt thuê thì up mua share mà, vì khi up lên có nhận được click từ RR đâu, nên thớt hỗ trợ cho rút ra đã.

không thuê RR nữa, đang tính hết đợt thuê thì up mua share mà, vì khi up lên có nhận được click từ RR đâu, nên thớt hỗ trợ cho rút ra đã.
Bác up mấy gói PTC thì vẫn nhận được click từ RR, chỉ mấy gói share ko nhận được thôi.

Mình định mua share chắc dễ ăn thôi, còn up lên là lỗ to, RR click AVG =10 nhưng thuê 100 em mất 20$, 15 ngày sau mới được 10$, tính ra cuối tháng 20$, lỗ công click. Mình cũng chẳng muốn nói vì chẳng đáng gì nhưng giờ tiện đây thì chia sẻ luôn để chủ thớt quan tâm lợi nhuận của nhà đầu tư. Nếu ai không tin mình chụp cho vài cái hình để anh em tham khảo. Hic

Mình định mua share chắc dễ ăn thôi, còn up lên là lỗ to, RR click AVG =10 nhưng thuê 100 em mất 20$, 15 ngày sau mới được 10$, tính ra cuối tháng 20$, lỗ công click. Mình cũng chẳng muốn nói vì chẳng đáng gì nhưng giờ tiện đây thì chia sẻ luôn để chủ thớt quan tâm lợi nhuận của nhà đầu tư. Nếu ai không tin mình chụp cho vài cái hình để anh em tham khảo. Hic
Bạn sai rồi, vì auto pay giá 0.0057$. RR avg 10 * 0.0009 = 0.009$ - autopay thì vẫn lãi 0.0023$/RR/day.

Nó chỉ tốn phí mua ban đầu thôi. Chứ về sau thì lãi đều bác ạ. Bác muốn lãi ngay trong tháng đầu thì chọn site mì tôm ăn liền mà chơi.

Ngộ đầu tư khoảng 300$ nị design lại site cho, dạo này nị làm designer rồi :) nhìn site của ngộ thiết kế cỗi quá đi :p

hết lỗi chưa thế, tết nhất kiếm chỗ chơi mà lỗi nhiều thế :D

help!! withdraw nhưng ko hiện ra cổng nào để rút @@

mặc dù thông tin trong personal setting đã đổi cổng rút sang PM từ thời admin cũ và đã dk paid 1 lần vào PM
@@!

cái này bị từ đợt trước mình rút về PM ko dk nên mới rút qua PP cơ mà admin bỏ cổng PP refund tiền lại nên h nó ko hiện cổng nào luôn @@!
bác @saolamiu xem thế nào fix lỗi + thanh toán giúp mình với nhé

Bắt đầu cảm thấy không tin chủ thớt rồi, giờ không cho rút luôn.

Sao mềnh ko bị vậy nhỉ :D
dep vào từ đầu bằng PM thì chắc ko bị; ~,~ từ đầu mình dep vào bằng PP sau; PP của site limit thì ad cũ cho đổi cổng sang PM; đến thời @saolamiu lúc mình rút lần đầu lại thấy chỉ hiện lên cổng PP; có hỏi nhưng ko thấy saolamiu trả lời gì; mình nghĩ là chắc bắt dep cổng nào thì rút cổng đó như cũ nên cũng chả để ý; cơ mà sau bạn ý bỏ cổng PP; refund lại tiền; h rút lại thì ko hiện ra cổng nào nữa luôn @@!

Định không cmt nhưng thật sự em mới ngộ ra 1 điều...........Định sẽ... nhưng thôi em sẽ bỏ qua... coi như làm công đức vậy
Chỉ có một mình bác mới hiểu thôi @saolamiu à
Em sẽ không nói ra , đỡ mất lòng.....người này người kia
Vẫy vẫy vẫy tay chào, lần này là lần cuối:cool::cool::cool::cool:

:v............... :v :v .......... :)) há há. ... đoán rồi cơ :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889