SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Trang này up golden thấy ghi thanh toán ngay lập tức mà giờ thấy lắm điều khoản quá, minpay 5$, giờ lại thêm mỗi lần cách nhau 5 ngày @@

Trang này up golden thấy ghi thanh toán ngay lập tức mà giờ thấy lắm điều khoản quá, minpay 5$, giờ lại thêm mỗi lần cách nhau 5 ngày @@
Mỗi 5 ngày được cash 1 lần bác có bị gì không thế.
Thứ 2 là minpay tăng theo lần cash. Vd: Lần đầu cash min là 4$, lần 2 là 5$, lần 3 là 10$,...
Cái này là quá bình thường rồi. Còn pay ngay lập tức là khi bác rút tiền về nó về ví bác ngay lập tức ý.
Khổ với mấy bác thật

đã up gold
quả này mong ra đê ở

Đù, thấy bác nghi vấn nó thế mà cũng up golden ý. He he, em cam đoan là bác không phải hối hận đâu.

Mong rằng không phải nhịn đói
em lấy nguyên tiền đóng phòng trọ ra chơi
-------------------------:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p---------------------

Mong rằng không phải nhịn đói
em lấy nguyên tiền đóng phòng trọ ra chơi
-------------------------:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p---------------------

bác đc cái giống e, vay mượn nữa dep Golden :D có gì e ra đê ở cùng bác :p

NÊN XEM XÉT KĨ KHI ĐẦU TƯ TRANG NÀY. TRANG NÀY . LỖI 50% TRANG WEB..

NÊN XEM XÉT KĨ KHI ĐẦU TƯ TRANG NÀY. TRANG NÀY . LỖI 50% TRANG WEB..
Lỗi gì hử bác, hiện em đang chiến rất máu, và khá ngon.
Hà Nội Niềm Tin và Hy Vọng!

King Thánh: cam đoan với Money Online!:D
Em cam đoan với bác nhá, cần thiết anh em mình cá 1 chầu, vây giờ bác đầu tư nếu nó scam trước lúc bác lấy lại vốn và có lãi em chịu trả lại khoảng bác đã dep. Còn nếu bác thua bác chi e phân nữa số vốn bác đã dep vào. ok???

Em cam đoan với bác nhá, cần thiết anh em mình cá 1 chầu, vây giờ bác đầu tư nếu nó scam trước lúc bác lấy lại vốn và có lãi em chịu trả lại khoảng bác đã dep. Còn nếu bác thua bác chi e phân nữa số vốn bác đã dep vào. ok???
like cho cam đoan của bác.
em thấy các bậc thầy ptc các nước chưa có chơi thàng này nhiều.ví dụ như cả liên minh châu âu. ấn độ , nga cung .xem trang này nhiều nhất là việt nam rumania vs cái nước gì đó nữa. với một điều là là fan page của trang này lại nằm ở việt nam. có khi nào admin của trang cũng là người việt nam luôn à.

like cho cam đoan của bác.
em thấy các bậc thầy ptc các nước chưa có chơi thàng này nhiều.ví dụ như cả liên minh châu âu. ấn độ , nga cung .xem trang này nhiều nhất là việt nam rumania vs cái nước gì đó nữa. với một điều là là fan page của trang này lại nằm ở việt nam. có khi nào admin của trang cũng là người việt nam luôn à.
fanpage em tạo mà bác, :). em muốn cập nhật tin tức cho member thôi. Còn về member nước nào chơi nhiều thì em không rõ

Hay đấy! :p

Tự tin thế thì đổi lại đi.

Đầu tư $25 cùng mình để Dep vào $50 - Cậu sẽ thu về = $50 nếu nó chưa scam, tiền sau đó mới tới lượt mình.:D

Hay đấy! :p

Tự tin thế thì đổi lại đi.

Đầu tư $25 cùng mình để Dep vào $50 - Cậu sẽ thu về = $50 nếu nó chưa scam, tiền sau đó mới tới lượt mình.:D
bác chơi khó nhau thế, em có nhiều vốn em đã mua thêm vào con dcom mà chiến, cần gì góp vốn với bác cho thiệt thân :cool:

Chào các bạn,

Đã lâu lắm rồi mới viết lại một bài về PTC mà cảm thấy tự tin đến vậy và cũng lâu lắm rồi mới thấy 1 site PTC hoành tráng đến vậy. Thôi mình không vòng vo nữa, đi vào vấn đề chính luôn.
Mình mới tham gia 1 site PTC theo mình đánh giá được xem là tốt nhất hiện nay. Sự đầu tư bài bản về công nghệ của admin làm mình phải suy nghĩ nhiều về một site PTC có thể thế chân probux hay trở thành một neobux thứ 2 chăng.

Giới thiệu về site thì site có tên miền là https://www.scrclix.com/ .
Mình đã check thông tin về site:

• Đăng kí công ty đàng hoàng.
  • Có ssl
  • Đầu tư ddos protec
  • Có hệ thống anti cheat khá ổn
  • Site nói không với vps, proxy,..
  • Domain đăng kí 2 năm
  • Thêm theo mình tìm hiểu thì bên Husty thiết kế và bản này không có trong danh sách sản phẩm của Husty, chứng tỏ đây là bản custom theme.
Những điều trên mình khá ít thấy ở các site PTC hiện nay, site chống cheat rất tốt, site mới hoạt động nhưng admin đã bắt cheater khá nhiều và banned acc thẳng tay. Admin có vẻ nghiêm khắc và có ý định làm ăn lâu dài, điều này khiến mình khá kỳ vọng và sự phát triển của site.

Tiếp theo mình xin nói về chương trình khuyến mãi site hiện đang thực hiện:
  • Bonus 0.1$ vào main blance
  • Bonus 0.2$ vào purchase blance
  • Nhận ngay 2$ nếu deposit 50$ vào site nếy để mua RR hoặc Ads
  • Nhận ngay 3$ nếu upgrade account lên golden(Cái này không được phép deposit vào đòi tiền 2$ xong up account đòi tiếp 3$, đã ticket admin và admin reply như vậy)
Chương trình khuyến mãi này chỉ áp dụng cho 2000 member tiếp theo. Điều này khá thuận lợi cho member là người mới. Chương trình khuyến mãi không quá hoành tráng nhưng nếu xét ra thì nó phù hợp với dạng site PTC(Vì nếu khuyến mãi lớn quá đa phần là site scam).

Kế đến mình xin chia sẻ về chính sách mà site ScrClix xây dựng. Site bao gồm 3 plan 1 tháng là: Bronze, Sliver và Golden cùng với 1 plan 1 năm đó là Diamond.

Với giá view ads standar được tính cho click RR là 0.01$ thì site ScrClix cũng là một trong số ít site chạy ads giá 0.005$ cho membership Standar.
Các gói chính sách khá hợp lý, không quá cao và cũng không quá thấp (Vì nếy cao quá thì chả ai dám upgrade còn thấp quá thì chỉ có site scam hoặc chính sách ads giá rẻ).
Mình có chú ý về time chờ đợi để cashout thì mình thấy khá ok, vì với mốc Withdrawal time frame này thì member sẽ chủ động được tiền trong tài khoản của mình, không lo sợ khi chờ đợi ngày cashout kế tiếp là quá dài. Điều này khiến mình càng tin tưởng vào site hơn.

Trong phần tiếp theo mình xin chia sẻ về AVG, vì site còn quá mới nên chưa có chính thức statics nào trên site có một member Việt Nam đã cashout số tiền là 5.41$ nhưng chưa thấy anh ấy chia sẻ statics của mình. Đây là proof của bác ấy.

Tiếp đến mình xin nói về RR, theo mình ticket admin và được biết là site đang chạy song song cả real RR và bots RR, ưu tiên dùng real RR trước nếu hết mới đưa bots RR vào dùng.

Theo như kinh nghiệm của mình thì những site như thế này, tốt nhất các bạn nên rent và tái chế RR trước giờ server reset tầm 1 - 2 tiếng vì khoảng thời gian này site sẽ cập nhập lại toàn bộ thống kê về RR và tiếp tục tạo mới RR.

Vì site có info là Canada và lấy time zone lệch chúng ta 13 tiếng nên time reset server là 1h chiều giờ Việt Nam nên các bạn lưu ý rent RR và rec chúng một cách hiệu quả.

Mình cũng xin nói lần cuối là mình thấy rất nhiều cheater admin đã ban acc đều là member Việt Nam nên mình hy vọng những ai đang có ý định cheat site này thì thôi đừng làm vậy nữa mất mặt những người khác đến từ Việt Nam quá và mình cũng không mong muốn 1 site ngon nữa sẽ blacklist Việt Nam. Hy vọng các bạn hãy làm việc tích cực trên site và có thu nhập ổn định.

Update ngày 18/11/2014
Site đã chuyển sang server mới, chạy rất ok và khắc phục được tình trạng quá tải.
Ngoài ra, site còn thêm chức năng point nhằm tạo thêm khoảng thu và sự thú vị cho member. Bầy giờ, ngay cả post bài hay reply bên forum của ScrClix các bạn cũng có thể kiếm thêm point nhằm quy đổi ra $ ở Purchase Blance.
Tỉ lệ quy đổi là 1000 point = 1$.

Mọi người like và sub page này để cập nhật tin tức mới nhất về site ScrClix nhá: https://www.facebook.com/ScrclixVN
mình ko thể truy cập trang này là sao hả bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,542
Latest member
thangle123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week