SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

sin lỗi pro
có điều dm hơi ngbi ngờ về site này:

site nào bác cũng e dè hết thì cứ ngồi đó mà nhìn người khác ăn vậy

vì nó là của thằng ptcstR và buxbery
nhưng nó không hề nói ra dưn là sắp có chuyện

vì nó là của thằng ptcstR và buxbery
nhưng nó không hề nói ra dưn là sắp có chuyện

thấy cái câu của ptcstR và buxbery làm mắc cười quá :D

sorry bác nhưng thật sự rất buồn cười :p

Mai shop bawngf Chung

Mai shop bawngf Chung

Sao phải đợi mai hở bác ? Tức là hôm nay rồi ạ ? Hóng cái bằng chứng của bác, chứ thằng PTCStair với BuxBery mail mời mọc suốt có nói gì đâu, site của nó sao nó phải im nhở :D

E ref cho bác thớt, hiện vẫn Earning ngon lành nên nhảy vào la liếm, thôi thì khoe tí hehe :p

Thao các bác thì chừng này đã đủ chưa

đùng nói là các bác chưa biết nhé

Hic, mình không rành về tên miền nhưng cũng biết cả hai Buxbery và ScrClix che dấu thân phận qua WhoisGuard Inc làm trung gian, cho nên nó giống nhau là đương nhiên vì :
"What is WhoisGuard™?
Everyday domain owner's information is harvested by spammers from publicly available whois to send spam. WhoisGuard avoids this issues by placing our information in whois and provides an option to redirect email and regular mail to the customer's real address. During the process of transferring the email, we try to avoid obvious junk email and regular mail, thus relieving the customer from junk."

Hic, mình không rành về tên miền nhưng cũng biết cả hai Buxbery và ScrClix che dấu thân phận qua WhoisGuard Inc làm trung gian, cho nên nó giống nhau là đương nhiên vì :
"What is WhoisGuard™?
Everyday domain owner's information is harvested by spammers from publicly available whois to send spam. WhoisGuard avoids this issues by placing our information in whois and provides an option to redirect email and regular mail to the customer's real address. During the process of transferring the email, we try to avoid obvious junk email and regular mail, thus relieving the customer from junk."

nhưng buxbery là của ptcst
chắc chắn nó có vấn đề gì đó chứ sao 2 cái whois lại cùng chung 1 thông tin

chính vì vậy nên mới không dám chơi
dự là sẽ sóm có chuyện

Site bị làm sao mà chỉ còn có 2 dòng này.

Welcome to scrclix.com
To change this page, upload a new index.html to your private_html folder

chính vì vậy nên mới không dám chơi
dự là sẽ sóm có chuyện
Em nói thật mất lòng bác bỏ quá nhá. Bác đang thể hiện cái ngu của mình đó.
Thứ nhất: info hoàn toàn khác nhua nếu bác so id của từng cái.
Thứ 2: giống Clix5 đã nói họ chỉ che giấu thân phận thật thôi chứ làm éo gì 2 site này liên quan với nhau.
Thứ 3: Chừng ấy là chưa đủ nói lên điều gì.
Thứ 4: Em không quá tự mãn nhưng nói thật với bác, kiểu check info như bác chỉ là trò trẻ con.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week