Tutorial Scan free SSH none blacklist whoer.net

Status
Not open for further replies.

mrlonely12

Junior
Reactions
16
MR
0.004
Insuree Balance
0
Close vụ check free none blacklist cho các bác em không kham nổi gạch nữa

Em mỡ dịch vụ check blacklist thuê và bán ssh không blacklist

1.SSH us không blacklist giá 80k/1k SSH , các ssh nước khác giá thương lượng
2.Dịch vụ check SSH theo tệp . 1k ssh / 5k vnd ( các bác gửi em tệp 5k ssh thì là 25k vnd)
scan song sẽ vất ngay ssh vào thùng rác và empty ryclebin giao dịch trung gian phí các bác chịu nhé.
>scan 10k free 2k<

SSH none blacklist để làm gì
youtube> không bị spam khi bật public video . mỗi acc gmail 1 ip là tốt nhất
offer> làm được offer không bị net check blacklist > banned
các bác có thể tự test thêm PPC PPV tất nhiên là cần thêm 1 số thủ thuật về máy và trình duyệt.

yahoo: [email protected]

Last edited:
Chào các bác. như tiêu đề. Các bạn gửi tệp ssh cho mình , mình sẽ scan ra những SSH nào none blacklist trên whoer.net cho các bác nhé . Bác nào cần cứ liền hệ [email protected] hoặc gửi mail tệp ssh vào [email protected] , sẽ check và scan theo thứ tự gửi và sẽ update lên thread bác nào đã scan song nhận hàng nhé :).
Chắc không ai dám đưa :confused:

Chắc không ai dám đưa :confused:
tại sao lại ko bác :) có gì thì cứ report trên đây. nick em cũng gần 2 năm r

mình k hiểu blacklist YES thì sao? còn NO thì nghĩa là thế nào?
cái đó thì bác google search nhé bác :D search phát có ngay

Check kiểu đó thiếu gì -_-

tại sao lại ko bác :) có gì thì cứ report trên đây. nick em cũng gần 2 năm r
Đua cho bác, ai mà biết bác lấy ssh của mình rồi copy làm này làm nọ die ssh thì sao ? kiểu đó không có bằng chứng thì sao mà report

bác share em cái tool check non blacklist ưhoer..net với

Đua cho bác, ai mà biết bác lấy ssh của mình rồi copy làm này làm nọ die ssh thì sao ? kiểu đó không có bằng chứng thì sao mà report
em làm dịch vụ mà bác :) không phải scan free. Tùy bác có thể xài ssh blacklist và die hoặc là có thể nhờ em . em không ép ai mà :)

Chả ai dại để bạn khôn đâu. Ngta tự có cách check, thiếu gì tool mà phải đi biếu ko ssh.
bác ơi bác bảo giùm em với tool nào check được none blacklist whoer.net, và em cũng chả lấy ssh của khách mần chi , do tính mỡ dịch vụ scan 5k/1k none black thôi nên giờ nhận scan free trươc. ai cần thì nhờ em thôi chứ em chả ép ai :)

mình nhớ dùng notepad++ lọc được mà

Check kiểu đó thiếu gì -_-
thì em có bảo là có minh em có đâu bác. những người không biết thì họ nhờ em thôi . bác chụp hình lên mần chi:D share luôn thì được bác

mình nhớ dùng notepad++ lọc được mà
chủ yếu cái auto scan nó có hiên ra blacklist hay ko ấy mà @@ bác nào muốn mua hẳn hàng none blacklist thì em cũng có :D

Cái tool check blacklist đc share free trên này rồi mà nhỉ
có hả bác :D em ko rành chắc nó trôi đi đâu mất r . em scan free cho những người lười tìm kiếm mà bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,289
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom