• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Scammer davidtrung + mmo4vn_vn + Capchapro + lnoz9_thieugia vừa ăn cắp vừa la làng

Status
Not open for further replies.
Nói chug scam là phải banner
banner lại scam
scam là mãi mãi

Đúng là cái loại vừa ăn cắp vừa la làng, sao ko chụp luôn cái hình lúc tao nhờ được Mod mày kêu ko cần đấy. Tiếc là tao ko lưu lại thôi. Còn ko scam thì sao phải clone lắm nick thế làm gì? Mấy nick kia thì scam nhưng bị phát hiện nên giờ nick này để scam tiếp ak?

Sao ko thấy cái đoạn lúc tao nhờ Mod boywat ko được mày kêu là bảo Admin cho Mod đó nghỉ việc đó.

Last edited by a moderator:
Đúng rồi, mình cũng nghe nói là nhờ boyswat, mà sao ko thấy nhắc đến nhỉ?

Topic mua bán ID ..what's the hell

Cần xúc cả id trong group vẫn còn 1.5$. bán vs giá 5$. hoặc bán lẻ từ 2-3id trở lên. ko bán 1id( khó tính $ ) ae thông cảm!

---------- Post added at 07:00 AM ---------- Previous post was at 06:58 AM ----------

YH: boy_hl9x10

---------- Post added at 07:01 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

hoặc: mmo4vn_vn

Tóm lại bác kia giải thích được sao trùng ip với scammer ko . Còn lại k quan trọng

Chỉ có bọn thiểu năg mới ko hiểu !
Nói tôi lừa đảo dựa vào bị trùng IP với Scammer và cứ post bài của Scammer vào acc davidtrung thì thật đúng là bọn ngu si ( Kết luận quá vội vàng nếu vậy trong xóm các bạn có 1 con cave và mẹ bạn cũng ở xóm đó thì đúng là mẹ các bạn là cave rồi đúng không ! Muốn banned thì acc nào Scam thì ban chứ đừng vội nói tất cả xóm đó trong đó mẹ các bạn ở đó có mẹ các bạn là cave nhé ! Ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm. Thật buồn cười cho bọn ngu si đọc mãi chả hiểu gì ?

Ấy vậy mình bị ngu si rồi :binhsua17: Đỡ hơn mấy thằng scam ( mấy thằng scam thôi nhá ) không bằng 1 con *** ;))

Không phí lời với bon ngu dốt ? Nhưng hy vọng có người hiểu vấn đề. một IP có tới gần chục cái máy dùng ( Và 1 thằng lừa đảo=> cả bọn dùng IP đó là lừa đảo ! Càng thấy vậy nó càng post bài => bọn ngu dốt sẽ ko hiểu gì cứ cho rằng' mẹ mình phải là cave< vì có cave ở gần đó và không được phang thằng nào thì đã bị cho là 'ăn' rồi ! Hahaha. Cười cho sự ngu dốt của bạn nào hiểu sai nhé (Ai đúng sẽ không tính vào đây !
Nói tóm lại ai cho là tôi Scam => Và nếu sự thật tôi ko Scam( Thì ngay mai mẹ của bạn sẽ hành nghề 'phò' cho ngta đá nhé !

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:09 PM ----------

Ấy vậy mình bị ngu si rồi :binhsua17: Đỡ hơn mấy thằng scam ( mấy thằng scam thôi nhá ) không bằng 1 con *** ;))
Câu này hay ! Cứ thử đặt mình vào trường hợp bị vu oan Scam sẽ hiểu cảm giác thôi !Không lừa đảo thì không có gì phải sợ hết ! Trong vụ này tôi chỉ 'bố thí' 1acc pri1 thôi chứ . MMO đối với tôi bây h cũng chỉ là cỏ rác thôi (Quá bất tài !)

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

Câu này hay ! Cứ thử đặt mình vào trường hợp bị vu oan Scam sẽ hiểu cảm giác thôi !Không lừa đảo thì không có gì phải sợ hết ! Trong vụ này tôi chỉ 'bố thí' 1acc pri1 thôi chứ . MMO đối với tôi bây h cũng chỉ là cỏ rác thôi (Quá bất tài !)

.... Vậy là thằng scam nó ở trong xóm bạn hả davidtrung ?

DÙ VN dùng IP động nhưng mỗi IP chỉ được sử dụng bởi 1 modem duy nhất tại một thời điểm

Bạn cứ nói là 1 IP chục thằng dùng, chắc bạn ở trọ và cái tụi scamer cũng ở đó chăng ?

.... Vậy là thằng scam nó ở trong xóm bạn hả davidtrung ?

DÙ VN dùng IP động nhưng mỗi IP chỉ được sử dụng bởi 1 modem duy nhất tại một thời điểm

Bạn cứ nói là 1 IP chục thằng dùng, chắc bạn ở trọ và cái tụi scamer cũng ở đó chăng ?
Uhm Mình dùng chung Modem với khoảng 7 đến 8 máy gì đó ! chia ra mấy nhà dùng . Lấy dây mạng LAN để kéo mang ! ít ra cũng có bạn hiểu vấn đề !

Chỉ có bọn thiểu năg mới ko hiểu !
Nói tôi lừa đảo dựa vào bị trùng IP với Scammer và cứ post bài của Scammer vào acc davidtrung thì thật đúng là bọn ngu si ( Kết luận quá vội vàng nếu vậy trong xóm các bạn có 1 con cave và mẹ bạn cũng ở xóm đó thì đúng là mẹ các bạn là cave rồi đúng không ! Muốn banned thì acc nào Scam thì ban chứ đừng vội nói tất cả xóm đó trong đó mẹ các bạn ở đó có mẹ các bạn là cave nhé ! Ngu cứ thích tỏ ra nguy hiểm. Thật buồn cười cho bọn ngu si đọc mãi chả hiểu gì ?

Cái ................................................ Forum này ko chứa. :-h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week