• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Scammer! Buồn! Admin giờ rẻ mạt vậy sao

chickengold92

Junior
Reactions
9
MR
0.001
Tiếc cho một người từng là admin của iuvip.com , chiplove.biz và giờ đang là admin ghost của congdongvip.com mà lại có hành vi lừa đảo trắng trợn và mặt vẫn còn dày đến thế. Log chat ko ai lưu nhưng cứ nhìn cách chối bay biến và cách giải thích super siêu của vị admin này là các bạn biết. Ko ngờ bây giờ admin rẻ mạt thế.

Mình tóm tắt nội dung thế này cho các bạn chịu khó đọc kĩ đi nhé vì thể loại scam này nhiều lắm rồi người ta chán chả buồn report.

- Typegetrich.com (TGR) là 1 site paid to post close reg nick và ko cho đổi pass
- Aloner bán acc cho người ta (ko kèm email) giá 30$
- Người mua acc làm được 300$ trong đó và aloner vào rút với lí do đổi bán với giá 50$ cậu chưa thanh toán nốt 20$ còn lại nên theo "pháp luật" acc đó vẫn là của aloner và muốn làm gì thì làm --> lấy luôn 300$ dù ko hề nói gì với người mua acc 1 tiếng cả về việc tăng giá

--> ALoner ko chơi TGR nên hỏi cách chơi TGR vì TGR mới open chức năng change pass. Vì mặt quá dày nên thanhsara tố cáo và bác này chối bay chỗi biến với lí do như trên. Ngoài ra còn nỗi tiếp tục bán acc này cho người thứ 2

Các bạn chịu khó đọc 1 chút sẽ hiểu thôi. Chủ yếu từ page 2 trở đi nhé các bạn.

Last edited by a moderator:
Tiếc cho một người từng là admin của iuvip.com , chiplove.biz và giờ đang là admin ghost của congdongvip.com mà lại có hành vi lừa đảo trắng trợn và mặt vẫn còn dày đến thế. Log chat ko ai lưu nhưng cứ nhìn cách chối bay biến và cách giải thích super siêu của vị admin này là các bạn biết. Ko ngờ bây giờ admin rẻ mạt thế.

câu mem gạch đâu các bạn

oài, k hiểu gì cả

Bó tay câu mem vào xem : nội dung trong trang là bạn nào chia sẻ tài liệu tigerrich vô đọc bài viết thấy tào lao

câu mem gạch đâu các bạn

buồn thật đọc chưa mà bảo tớ thế cậu qua vlz vài ngày là chán ý mà nên tớ ko cần câu đâu vì bạn cũng bỏ thôi.

Bó tay câu mem vào xem : nội dung trong trang là bạn nào chia sẻ tài liệu tigerrich vô đọc bài viết thấy tào lao

mình tóm tắt cho dễ hiểu rồi đó vì loại scam này thực tế là rất nhiều cậu ạ. Ở đây là ông kia mặt dày quá nên bị người ta khui ra thôi.

Nên copy post thì hơn @@

hx bác xuân thủy thông cảm tự nhiên càng lòi ra càng nhiều mà. Em đọc còn ko biết nên copy đoạn nào nữa nhưng các bác chủ yếu đọc từ page 2 trở đi.

p,s tóm tắt cho ae #1

Last edited by a moderator:
chả hiểu gì hết trơn coi từ a>z chắc câu mem nữa rồi
đây là người ta cũng muốn báo bạn về cái tên nick đó ko đáng tin, cho dù là admin của mấy site mà sẵn sàng vì tiền bán rẻ dnah dự
cậu ko hiểu cũng phải vì thật ra topic là 1 chủ đề khác hỏi xin kinh nghiệm TGR, nhưng cuối cùng lại là chủ topic vừa ăn cắp vừa là làng
tóm tắt như sau:
chủ topic là admin của các site xxx như: chiplove.biz,congdongvip.com có giao dịch bán acc tgr, mới đầu bảo ngta cứ làm đi rùi vô thấy hơn 300$ ham quá rút hết luôn.. ngta mới pm thì thêm 1 mớ chuyện
2 người cãi 1 mớ, túm lại vẫn thấy thằng admin là thằng hài vkl ra

Câu mem gì, post lên để cảnh báo mọi người để ko bị lừa thôi, sao phải xoắn nhau chứ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom