SCAM Scamer tình người ! 1 loại tội phạm scamer mới !

Status
Not open for further replies.
Chào ban @ChuChung !

Bạn hãy đưa log chát về cuộc nói chuyện của bạn với @ngoknu1991 lên để giải quyết nhé.

Đây cũng là 1 vấn đề khá nhạy cảm, Vì nếu bạn ấy bị bệnh thật thì lúc ấy... chúng ta trở thành kẻ nhẫn tâm, nhỏ mọn.

Do vậy bạn cần xác minh thêm từ những người bạn của cô ấy, và đưa thông tin lên để anh em mmo có thể hỗ trợ bạn tìm kiếm. Bạn nên tìm số điện thoại của cô ấy và bạn bè cô ấy để xác minh thêm trong chuyện này nhé.

Thân !

Last edited:
Update thêm xíu về tình hình em này !
Hôm trước ẻm có nhắn tin cho mình nói mình bị oan ! Và trách móc mình này nọ :
Và nói chung thì mình vẫn nghiêng hẳn về cái giả thuyết ẻm ấy lừa bọn mình nhìu hơn !
Thứ Nhất : Ban đầu vào group ẻm ấy đã cố tình che giấu thân phận trong khi vẫn còn là vợ chồng với nick facebook của thèn hâm bự - ẻm ấy vào group từ đợt tháng 3 ( Nói đã chia tay người yêu cũ - Tuy vậy trong status của thèn chồng tháng 5, 6 vẫn thấy coment yêu yêu đương đương !- chứng tỏ có sự lừa tình không hề nhẹ ở đây :D)
Thứ 2 : Ẻm ấy cố tình lập ra 1 nick facebook mới nhằm đánh lạc hướng của mọi người trong group và kết bạn với mọi người trong group nhưng mà không hề nói chuyện hay repy tin nhắn !
Thứ 3 : Ẻm ấy bảo ẻm ấy và người đó đã chia tay .. nói chung là như vậy đấy - Ẻm và người ấy đã từng làm chung cạp và chung mmo nên 2 người dùng chung nick mmo là ngoknu - chuyện biết pass face-với pass mmo thì ko có gì là lạ ! - Tuy vậy mình mới cập nhật thêm 1 xíu nữa điều này chứng tỏ ẻm ngày càng nói dối và càng luẩn quẩn !
Các bạn vào http://anmigroup.com/search/25928/ sẽ thấy em này mới online ngày 13/5 ! trang này mới đi vào hoạt động 1-2 tháng - không lý gì ng y ẻm ấy lại biết và có thể vào !:p:p
Ban đầu che giấu thân phận - tiếp đến lừa tình mọi người để lấy cảm tình - tiếp nữa là vay tiền - và cuối cùng là scamer và lộ rõ bộ mặt !
Hôm bữa thèn ng yêu em ấy có nhắn tin qua face cho mình đòi danh dự ! Mình bảo cứ có giấy báo nhập viện từ đầu tháng 8 đến giờ mình sẽ xóa topic và có lời sr em ấy ! Tuy vậy thì vẫn chưa có gì :rolleyes::rolleyes:
Hắn còn lên giọng nói sẽ trả lại số tiền giùm cho ẻm ấy ! Mình nói mình sẽ nhận - và send luôn vào quỹ từ thiện mmo ! Tuy vậy thì vẫn chưa trả ! Mình sẽ nhận lại nếu không có bằng chứng ẻm ấy đi bệnh viên ! Và sẽ có lời xin lỗi đàng hoàng nếu như hiểu nhầm !
Còn topic này sẽ không close nếu mọi giải thích từ người bị repot ko được rõ ràng !
Mình cũng thấy bạn ngoknu mới online gần đây nhưng chưa hề có phản biện nào ! mời bạn @ngoknu1991 vào cho xíu ý kiến ! Cần thiết mình sẽ post log chát lên cho mọi người xem luôn !:D
Nếu cần thiết mình sẽ mời mod vào thụ lý luôn vụ này nếu như bạn và người yêu bạn không có bằng chứng !;)

Last edited:

Topic đã lập ra khá lâu, và @ngoknu1991 vẫn online đều đều, nhưng không quan tâm đến report này, không quan tâm đến suy nghĩ của các bạn mmo, Những người như thế này không thể tồn tại ở mmo được. Thật quá thất vọng.

@ngoknu1991 banned forever.

Mời bạn @animax1991 thực hiện banned.

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907