Scamer Hieudaca86

Chiều nay không hề onl nick . Đjs bố thằng nào hack thế má tức quá , đm vl thật chứ có vài ng bên offer ngày xưa mình có làm off có thể làm chứng. Mod check ip chiều nay giúp cái mod ơi

a bị mất cảnh giác mà! Lâu rồi ko có gd gì trên 4r nên mới thế đấy!

Dạo này mmo4me trở thành "thành phố" - nơi ăn bám của scamer . Mong mọi người cẩn thận khi giao dịch :(

Tài khoản của nó tên gì ?? Mình thì *** có TK rồi đó, trước h gd ko có tk banking ,

không cần xạo đâu ,mình có người nhà ở vcb đây,giao dich với nó có stk mà,hỏi rồi sẽ biết thôy,dù không phải stk của nó.NGUYEN THI VAN HA..thì cũng fa3i là người wen của nó..không dễ ăn đâu

Lâu wa mơi gd trên 4r! Wen cảnh giác! haiz! chán quá! 2 tuần bị scam hết 600$! Vãi quá!

Cho đáng đời, kao vay mà mày hok cho để bị scam....:m080:

Mod vào xử lý gấp nào......

không cần xạo đâu ,mình có người nhà ở vcb đây,giao dich với nó có stk mà,hỏi rồi sẽ biết thôy,dù không phải stk của nó.NGUYEN THI VAN HA..thì cũng fa3i là người wen của nó..không dễ ăn đâu

cú này him ăn chắc cũng đậm, mà k biết him có dep vô cái site dailyrev ko nữa, hay fake proof với chiêu trò để lừa mọi người.

MMO giờ phức tạp thật, bên cạnh những con người chăm chỉ làm việc là những scammer lun chực chờ sơ hở

bị hack gì mà 1 luc vua nick chat vua nick mmo thế...láo toét

mình bảo là bị hack nick YH bao giờ , YH là rino_12 cố định từ trước tới giờ vài anh em làm off có thể làm chứng

- - - Updated - - -

Mod đâu rồi vào check ip cho em đi ngủ cái . nick 4rum kiểu j toàn bị hack pass thế này, vkl

mấy bác giàu quá, có tiền cho scam. Mình nghèo toàn ăn mì tôm ko ah

Cho đáng đời, kao vay mà mày hok cho để bị scam....:m080:

mày vay tao khi nào đâu! :binhsua72:

- - - Updated - - -

mình bảo là bị hack nick YH bao giờ , YH là rino_12 cố định từ trước tới giờ vài anh em làm off có thể làm chứng

- - - Updated - - -

Mod đâu rồi vào check ip cho em đi ngủ cái . nick 4rum kiểu j toàn bị hack pass thế này, vkl
Ngủ ngon! Mọi chuyện cứ để a e tính! Ko chạy đi đâu được cả!

nó láo toét đấy mà..có người thân làm ơ vcb.mai ra xin thông tin cmnd thì biết ngay thoy..stk không phải tên nó thì cũng phải là người wen của nó chứ..mua payza bẩn để bán lừa gạt người ta nữa chứ...gớm thật...

Tính sao thì tính, cây ngay k sợ chết đứng có cần thì ra công an đầy bằng chứng vô tội đây , chưa j mà cậu đổ oan cho ng khác hjx , thôi kệ mẹ đi ngủ bực vl đủ má @@ ngày loz j thế này

Ôi! Mình cả tháng dc vài tầm mấy $ mấy bác này làm gì bị lừa 600$ thế@@
@@hieudaica86: Thôi đừng có nói nhiều anh em ở 4r chỉ cần hành động k cần lời nói nhé:binhsua122:
@@anhem4r: Các anh em 4r ơi!! nghi vấn vụ này quá nhiều thử hỏi mod có check ip hồi chiều đi nữa cũng vậy thôi:binhsua119:mad:@ nó có thể fake ip hoặc ra nét để Scamer mọi người:binhsua33::binhsua33::binhsua33::binhsua33:
TÉ KHẨN>>>>>>>>>GẤP GẤP GẤP>>>>>>>>>>:binhsua29: Hỏi chút nhé a e 4r ai có nhiều $ cho mình một ít đầu tư nha( thanks mọi người nhiều) xin chút ít thoy ai có lòng tốt thì cho mình nha

tin tưởng thèng đệ. zzz nó ko scam đâu các bợn nó bị hack!
Cả 4rum chắc chỉ quen mình anh...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week