• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Scam tiền bạc là chuyện nhỏ -Scam lòng tin và nhân cách con người mới là chuyện lớn

Thật đáng buồn cho 1 mod forum,nói người ta scam , chửi chó này nọ , trong khi chả có cái gì để chứng minh, lần đầu cứ tưởng box chat, ai ngờ nằm chình ình ở box report scam.
Luật forum bị mod chà đạp rồi

Xin lỗi chứ nghi vấn đây là thằng scam đấy ( Hoặc là bạn bè hay gấu của nó ) :D

ban đầu ở box CHAT, nhưng sau đó move nó qua đây, bạn cần thì mình inbox roof tin nhắn qua cho!
Ps: Mình ko kiện tụng gì ai trong forrum này, chỉ để cuối năm mọi người đọc và ngẫm lại về lòng tin dành cho người thôi!
Bạn có ý kiến thì có thể report mình or post topic Suggestion - Feedbacks.
CHÚC BẠN NĂM MỚI VUI VẺ!
Nên để box chat thôi.
@legialoc xem có phải rule thế này ko.
ko có proof thành ra bôi nhọ người khác à
Mod cũng phải tuân thủ theo rule chứ
Rule của box scam
  • SCAM:
    • Bạn phải có đầy đủ bằng chứng chứng minh người bị ReportScammer. (Proof, Logs Chat,...)

Move qua lại box Chat do ko có proof!

Chia buồn men nhé, nhìn con bé cũng xinh mà ... bùn thật!

mình cũng có 1 món nợ 300k từ thời sinh viên, lúc đó đi làm thêm 1 buổi có 50k nhận lươngddc 500k đưa nó đi đóng tiền phạt, nó hứa đã xong rồi h quỵt luôn :v, nó làm ăn có tiền chứ đâu phải là ko có đâu :D ( trả đúng 200k :v :)

mình cũng đã gặp như thớt nhưng tiền còn hơn 700k :) mà thớt còn đòi đc 300k còn mình chả đòi được 1 xu . Chẳng hiểu mấy người đó họ có nghĩ lúc họ bị vậy rồi sao nhĩ :( Đúng là đời phong phú thật
thôi mọi chuyện cũng do mình thôi, mình không nhẹ dạ thì người ta đâu lừa dc mình :D

Chú thớt có cần phần mềm nhá máy để xử dụng ngay vào đêm nay không?

Xin lỗi chứ nghi vấn đây là thằng scam đấy ( Hoặc là bạn bè hay gấu của nó ) :D
Nghi vấn cái ****** mày. Tao ở cái forum này cũng mấy năm rồi. Scam thì ai chả gét, chả tức , nói gì là phải có bằng chứng. Luật forum đã có.
Đằng này mod nói suông, rồi lại đưa info ra, dù ở box nào cũng sai rule.

Nghi vấn cái ****** mày. Tao ở cái forum này cũng mấy năm rồi. Scam thì ai chả gét, chả tức , nói gì là phải có bằng chứng. Luật forum đã có.
Đằng này mod nói suông, rồi lại đưa info ra, dù ở box nào cũng sai rule.
để mình up roof không cần phải nóng bạn trẻ!

cũng bị như thớt, ae lúc vay thì thề thốt này lọ, dính đến bet, mất hết tình cảm ae.chán.:confused:

nhìn gia đình này thấy tương lai chắc là hạnh phúc lắm đây, trai tài gái sắc dc cả vợ lẫn chồng :D, em cũng có 1 trường hợp tương tự như thớt vậy đã nhìn ra bộ mặt thật của "hắn" rồi nhưng vì hiện vẫn còn khó khăn nên ko lật bài với nó vẫn nói chuyện tình cảm để mong nó trả lại chút nhưng mà nghĩ lại cái cảm giác cho mượn rồi phải đi năn nỉ nó trả sợ quyt lúc đó thấy nhục thật :(

nhìn gia đình này thấy tương lai chắc là hạnh phúc lắm đây, trai tài gái sắc dc cả vợ lẫn chồng :D, em cũng có 1 trường hợp tương tự như thớt vậy đã nhìn ra bộ mặt thật của "hắn" rồi nhưng vì hiện vẫn còn khó khăn nên ko lật bài với nó vẫn nói chuyện tình cảm để mong nó trả lại chút nhưng mà nghĩ lại cái cảm giác cho mượn rồi phải đi năn nỉ nó trả sợ quyt lúc đó thấy nhục thật :(
:D Mình cũng cho thằng bạn mượn 1tr2 đóng tiền học phí, mà nó trả có 800k, còn 400k hỏi vài lần ko trả thôi cho nó luôn :D
Cho vay tiền thì thằng nào nhìn chắc chắn tý rồi cho vay,

mấy loại bạn bè dễ bị dính phốt lắm, có đứa đặt điều bị mất tiền mình thấy tội cho mượn rồi cất đít đi luôn
Chơi cả khổ nhục kế để lấy vài trăm k, mong sao năm mới sẽ ko gặp hạng đó nữa.

:D Mình cũng cho thằng bạn mượn 1tr2 đóng tiền học phí, mà nó trả có 800k, còn 400k hỏi vài lần ko trả thôi cho nó luôn :D
Cho vay tiền thì thằng nào nhìn chắc chắn tý rồi cho vay,
:D nói chung đụng tới tiền bạc thì thiệt là giờ mình ko có lòng tin với người dưng kiểu này nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member
12betgift
Back
Top Bottom