• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Scam thế này mới là scam chứ

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
ko biết thì im .
Thật ra bạn ấy nói đúng về presentation của teamview nhưng đề nghị "djkaka" dùng ngôn ngữ chuẩn nhé ! Không gây tranh cãi gạch đá trong những topic này. Thanks
Cám ơn bác gugubux đã chia sẻ anh em 1 kinh nghiệm nữa về ứng xử tình huống scam PP.

djkaka

Junior
Reactions
70
MR
0.000
Thật ra bạn ấy nói đúng về presentation của teamview nhưng đề nghị "djkaka" dùng ngôn ngữ chuẩn nhé ! Không gây tranh cãi gạch đá trong những topic này. Thanks
Cám ơn bác gugubux đã chia sẻ anh em 1 kinh nghiệm nữa về ứng xử tình huống scam PP.
MMO thì phải ăn nhiều gạch , ăn nhiều cam mới sáng ra được =)) . Trường hợp này là nhanh tay mà tắt kịp, chậm một chút thì khéo lại lên đây lập topic khoe được ăn Cam .

Last edited by a moderator:

hlamdo

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Hú vía. Ai cả tin là bị đòn CAM như chơi. Em chẳng exchange hay mua bán gì cả, có bao nhiêu xài bấy nhiêu.

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
MMO thì phải ăn nhiều gạch , ăn nhiều cam mới sáng ra được =)) . Trường hợp này là nhanh tay mà tắt kịp, chậm một chút thì khéo lại lên đây lập topic khoe được ăn Cam .

đọc mấy cái reply mà chả hiểu đang nói cái gì :))

nếu cậu muốn nói đến vấn đề chỉ cho xem chứ ko xử dụng chuột được thì người ta sao mà kiểm tra pp mình đc , cứ bên kia yêu cầu là mình làm theo ah :D

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

vừa mở dispute 2$ ap với ông gugubux.lát ra xem nhé ;;)

mở tranh chấp thì tự thằng ap nó trả thôi ...ta chả quan tâm :))

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Chẳng biết đắc tội bác gugubux hay ai mà áp dụng phương pháp này với e thế. Bây h còn mỗi PP này hoạt động mà limit thì e vỡ mồm. Xin phép bác gugubux có thể sủa lại được không

Chẳng biết đắc tội bác gugubux hay ai mà áp dụng phương pháp này với e thế. Bây h còn mỗi PP này hoạt động mà limit thì e vỡ mồm. Xin phép bác gugubux có thể sủa lại được không

cái tội cố tình viết thiếu dấu thì tội nặng ngàn lần

cái mail chữ ký đẹp thía

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001
Thanks bạn pro ,bạn pro thì hướng dẫn người khác nhiệt tình chứ sao lại chửi người khác gà :m000: còn việc khoe cam là để người khác khỏi ăn :m021: Dạo này xuất hiện nhiều pro như thế này nên hơi ức chế :m187:

muốn limit ai thì limit hả bác gugu, hay chỉ mấy thằng nó scam mình theo cách đó mới limit được

cái này nói ra sẽ hại nhiều người vì thế nên chỉ dành cho mấy đồng nghiệp của tớ

---------- Post added at 11:56 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

sáng mở mắt đã có thằng khác nhảy vào :))

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
cái này mới chỉ là 1 chơi trong 7 chiêu scam của PP , :) còn 6 chiêu còn lại chắc ít ng` bek :) , còn việc khiến ng` khác limit paypal cũng tương đối dễ , bữa nào rãnh thì tui làm 1 bài hướng dẫn cho các bác làm Limit PP ng` khác :) ( chú ý: limit cho die lun nha các bác :) ) , ghét thằng nào hay ghét PP của thằng ex nào thì cho limit thấy bà nó lun :))

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Paypal là 1 kì quan của thương mại điện tử trên thế giới nhưng để chế ngự và chinh phục đc nó thì là cả 1 nghệ thuật :D Khó như trèo lên đỉnh Everet vậy ;)

DeeCapT

Senior
Reactions
177
MR
0.000
Theo mình thì nó đặt lệnh yêu cầu tiền từ tài khoản khác. Cụ thể là nó yêu cầu gugubux send cho nó 40 hay 50$ gì đó. Nhưng cái này phải được xác nhận từ gugubux mới có hiệu lực, nếu không thì nó vẫn chỉ là pending. Sau đó nó đòi team để trực tiếp vào Paypal của gugubux để bấm xác nhận. Cái này không nhanh tay hơn nó hoặc không tỉnh táo thì là mất tiền ngay :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week