• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Scam thế này mới là scam chứ

mmo1vn

Junior
Reactions
13
MR
0.001
cái này cũng chưa tìm hiểu nó như thế nào cũng khá bất ngờ với cách thức này

nó hiện mỗi chữ pending ...có thể nó dựa vào đó để nếu mình có mở tranh chấp cũng ko làm gì đc nó ...

Trước khi nó xem Team của cậu, nó đã tạo ra 1 Bill thanh toán, yêu cầu cậu trả tiền, dạng đòi tiền ấy, và nó sẽ hiện Pending trong tk của cậu chờ cậu accept(đồng ý). Sau đó nó vào Team xem PP của cậu, mục đích để nhấn accept, thế thôi mà.

--> Mục đích của nó thay cậu đồng ý chuyển tiền cho nó bằng 1 click, phải vậy ko nhỉ

Trước khi nó xem Team của cậu, nó đã tạo ra 1 Bill thanh toán, yêu cầu cậu trả tiền, dạng đòi tiền ấy, và nó sẽ hiện Pending trong tk của cậu chờ cậu accept(đồng ý). Sau đó nó vào Team xem PP của cậu, mục đích để nhấn accept, thế thôi mà.

--> Mục đích của nó thay cậu đồng ý chuyển tiền cho nó bằng 1 click, phải vậy ko nhỉ

có thể như thế nhưng cái hay là nó click vào send và điền mail của nó vào và bị chặn ngay lúc đó

nếu nó nhấn accep thì chắc ko cần phải tự send , có lẽ nó tạo thanh toán rồi tự send và khi đó mình ko có lý gì để đòi tiền cả

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002

Có thể là thế thật, mình chưa bị request hay request ai nên cũng chả rõ lúc đó nó thế nào
Còn 1 cách nữa cũng có thể thực hiện tương tự thế này nhưng hình như mình đòi lại tiền được :D

thỉnh thoảng gặp đồng nghiệp lại thấy zui ....;))

hjk, "đồng nghiệp" cơ đấy :-s

djkaka

Junior
Reactions
70
MR
0.000
bọn gà đíu biết dùng teamview còn khoe. Thằng nào muốn xem tk PP thì bảo nó gửi ID và pass teamview của nó chứ tội đíu gì đi gửi ID teamview của mình .

Santa

Banned
Reactions
69
MR
0.000
ôi vl! thế mà tr nó cũng pm mình bảo mua PP chứ! xong giới thiệu cho bác gugu đấy:binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week