[scam] scamer vitc0n_online_ls

Status
Not open for further replies.

kyohandsome

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
:binhsua46: :binhsua46: em là kunpepy nhưng acc của em không post hình được nên mượn acc kyo-san post đừng gạch đá em nhé :binhsua46::binhsua46:
:binhsua10::binhsua10:tình hình là hồi tháng 8 e và a của e nghèo đói lang thang chui đầu zô làm cho tên sub vic0n_online_ls,sau pao ngày hẹn lên hẹn xún h` đã sác định rõ "ý định" của a í nên em cho a í zô đây để mn đề phòng :binhsua10::binhsua10:
còn đây là bằng chứng (ngày 6 tháng 10)
Ảnh chụp màn hình_2012-10-07_025324.png
e cũng hôk mún làm căn vụ này nhưng vì a í nói "em mún làm gì thì làm" nên em mới cho anh í lên đây thôi *log chat của em vs a í*
típ là log chat của a em vs anh í (ngày 30 tháng 9)
:binhsua10::binhsua10:$ về không pay cho mem mà đem đi mua HMA có hợp lí hôk nhỉ :binhsua10::binhsua10:
và hình như acc anh vitc0n_online_ls trên mmo4me mình là đây ạ
Ảnh chụp màn hình_2012-10-07_075855.png
http://mmo4me.com/showthread.php?72369-Cac-Bac-Cho-E-Hoi-HMA-Cua-Em-Bi-Sao để í chữ kí có yh và lr của anh í
Thân, kunpepy

Last edited by a moderator:
Ông này hay buzz yh tui xin làm đây mà, dân Lạng Sơn thì phải..........
Sao ko tìm người uy tín mà làm, site ruby khối người uy tín làm sub đấy :binhsua10:

cho 2 tháng là nhân nhượng quá rồi.. hứa ngày này sang ngày khác không biết ngượng mồm.. tiền đã về không đưa còn diếm.. nếu không gặp ruby hỏi thì chắc h` này vẫn im im =))

Ông này hay buzz yh tui xin làm đây mà, dân Lạng Sơn thì phải..........
Sao ko tìm người uy tín mà làm, site ruby khối người uy tín làm sub đấy :binhsua10:
:binhsua32::binhsua32:vì có wen sơ sơ a í kêu làm thì làm thôu a vs lại e có wen sub của site ruby nào khác ngoài ổng đâu:binhsua32::binhsua32:

Pé này có làm cho mình nhiều lần, hic, để mình nói nó paid xem nó có nghe ko
Nhiều người pm mình nói là làm site mình mà ko đc paid, thì ra là sup của sup của sup , thế có khổ ko :m068:

Pé này có làm cho mình nhiều lần, hic, để mình nói nó paid xem nó có nghe ko
Nhiều người pm mình nói là làm site mình mà ko đc paid, thì ra là sup của sup của sup , thế có khổ ko :m068:
tks c,cơ mà a í ma nhà họ hứa c ơ :m020:
:m142::m142:2 ae nói 2 tg chời mà cũng "vài bửa nữa đi em":m142::m142:

chưa dc paid nữa hà, làm sao có tiền mua mì tôm. Up cho thớt vào paid cho e nó 100k tiền xe

cái này để ku thử 1 chuyến . ở lạng sơn mà .
Ông này làm mất mặt lạng sơn quá :binhsua04:

:binhsua24::binhsua24:tình hình là em mới "nghe đồn" là a í có tiền sử scam 1 groups:binhsua24::binhsua24:
:m020::m020:info thì e có đấy nhưng mỗi lần nói đến thì "vài bửa nữa em nhé":m020::m020:
:m033::m033:và "vài bửa nữa" í đã wa 2 tháng r`:m033::m033:

Cẩn trọng khi chọn người làm, ko nên thấy rate cao mà lao vào ko tính toán. trước khi làm nên tìm hiểu rõ info của họ để tránh gặp chuyện như thế này? Chia buồn cùng bạn. mất con cái smart phone nhỉ?

:binhsua15::binhsua15:info e có ạ,e thì cũq chả mún làm to chuyện chỉ là a í thách e thôi:binhsua15::binhsua15:
:binhsua10::binhsua10:có ai ngờ "sub của sub" lại đi puôn cam đâu:binhsua10::binhsua10:

:binhsua15::binhsua15:info e có ạ,e thì cũq chả mún làm to chuyện chỉ là a í thách e thôi:binhsua15::binhsua15:
:binhsua10::binhsua10:có ai ngờ "sub của sub" lại đi puôn cam đâu:binhsua10::binhsua10:

Chia buồn cùng em gái nhõ, :)

soa ko chọn sup uy tín mà làm :mad:. ai cũng nhọc với kiếm đc tý $ . scam nhau chi khổ ra :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week