[ Scam ]manhhungmaianh và cái chuyện 1k $ Paypal vào đây

cái balance đáng lẽ như này mới đúng chứ

hàng fake mà sơ sót rồi :)

Nói thật nha. cái bác htrc lấy ôm lô 8$ của bác k trả nó cùng phòng với tui. nên mấy việc PP hay gì đó nó biết hết. k dấu nhau dc. chứ nói thật chứ e vô MMO4VN chỉ chém gió thôi chứ chưa kiếm dc 1 đồng nào cả. vì tui cũng éo có thiếu $.
Tiền đó 8$ quy ra VND thì có 160k.
thích thì bố thí cho, càng giải thích càng tg? scam nên éo nói nhiều.

cái thằng ngu này 8$ là tiền đánh ,chủ topic nó không thích nhận bố thí ,đem về bố thí cho ông bà già mày đi :m018:

Nói thật nha. cái bác htrc lấy ôm lô 8$ của bác k trả nó cùng phòng với tui. nên mấy việc PP hay gì đó nó biết hết. k dấu nhau dc. chứ nói thật chứ e vô MMO4VN chỉ chém gió thôi chứ chưa kiếm dc 1 đồng nào cả. vì tui cũng éo có thiếu $.
Tiền đó 8$ quy ra VND thì có 160k.
thích thì bố thí cho, càng giải thích càng tg? scam nên éo nói nhiều.
hơ hơ nghe cái giọng kìa . Mod đâu gạch cái nick của nó khỏi 4rum đi, đùa chém gió chả đc nhiu mà lên giọng với anh em . Xin lỗi chú chứ chưa là gì nha, nếu tiền không thiếu sao không gửi chủ topic ngay từ đầu đi, phải để đến khi ngta vạch mặt mình thì nói này nói nọ. Haizzzzzz éo chịu đươc

hơ hơ nghe cái giọng kìa . Mod đâu gạch cái nick của nó khỏi 4rum đi, đùa chém gió chả đc nhiu mà lên giọng với anh em . Xin lỗi chú chứ chưa là gì nha, nếu tiền không thiếu sao không gửi chủ topic ngay từ đầu đi, phải để đến khi ngta vạch mặt mình thì nói này nói nọ. Haizzzzzz éo chịu đươc

bác ấy vừa đi ra hoàng sa đó cậu, chơi vs khỉ zui zẻ nhá

theo bản tính của con người bạn ah nếu 1 triệu $ mình cũng trả , vì quan niệm của mình là trên đời này chẳng lấy không của ai cái gì đâu , đc cái này mất cái kia , nếu mà Scam 1 triệu $ , hôm nay hí hửng mai ra đường chắc ô tô đâm chết

sáng dậy thấy 1tr $ trong thùng rác nhà mình.
bạn dám khẳng định bạn sẽ trả chứ :))
không có gì là khẳng định đâu

HoangHUng có AVT đẹp qá :x

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

Còn con khỉ kia mau trả $ cho HH nào :!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week