• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ Scam ]manhhungmaianh và cái chuyện 1k $ Paypal vào đây

Hic, pó tay ku này.

Tiền k có trả :D có chơi MMO ********* đâu mà bảo lấy ra tiền trả.

Đúng là vô sỉ thật với lời lẽ thế này là đỏa là nơi an phận cuối cùng

uppppppppppppppppppppppppp
nhờ mấy thằng chai mặt vầy nên xã hội không đi lên nổi, tội nghiệp cho bậc sinh thành thằng này

Nói thật nha. cái bác htrc lấy ôm lô 8$ của bác k trả nó cùng phòng với tui. nên mấy việc PP hay gì đó nó biết hết. k dấu nhau dc. chứ nói thật chứ e vô MMO4VN chỉ chém gió thôi chứ chưa kiếm dc 1 đồng nào cả. vì tui cũng éo có thiếu $.
Tiền đó 8$ quy ra VND thì có 160k.
thích thì bố thí cho, càng giải thích càng tg? scam nên éo nói nhiều.

Nói thật nha. cái bác htrc lấy ôm lô 8$ của bác k trả nó cùng phòng với tui. nên mấy việc PP hay gì đó nó biết hết. k dấu nhau dc. chứ nói thật chứ e vô MMO4VN chỉ chém gió thôi chứ chưa kiếm dc 1 đồng nào cả. vì tui cũng éo có thiếu $.
vậy thì bố thí đi ,nói thì ráng mà làm

Thằng này hết thuốc chữa đã scam còn tỏ vẻ lắm tiền ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm bị dân MMO chửi mà cứ tưởng đc ca tụng chán vãi đầu thì toàn bã đậu cứ tưởng mình thông minh

hơ hơ, éo thiếu $, hơ hơ, thật là ảo quá đi, giống thằng cha gì bên kia, mặc dù mình cũng đẹp trai, hơ hơ

8$ nhưng mà ăn đc 2 nháy bác ạh. mặc dù đây eo' phải là việc của mình nhưng mà thấy thằng này nó nói mà bức xúc thay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom