(SCAM) lephong0209 tuy hk nhiều nhưng có nhỏ ắc sẽ có lớn

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Tình hình là AE mỗi ng 1 ít hông đáng là bao, nhưng ko nói ko được . Ghét nhất tình trạng trước năn nỉ nhờ sau thì phủi tay im lặng + hửng hờ ====>> dù đã có cảnh báo trước
Và hơn hết nếu đã scam nhỏ thì cũng sẽ có SCAM lớn theo ý kiến chủ quan của mình là như thế .
Lý do scam :
http://mmo4me.com/showthread.php?94501-1-Vote-Facebook-005

p/s : Nếu chủ topic làm ăn đường hoàng nhưng lỡ quên thì vào giải quyết cho AE
- Hồi jo hk sài tới cái này có ji sai AE chỉ bảo zùm

Upvote 0
Upvote 0
cho tớ hỏi đáng lẽ là 0.1$ chứ đâu phải là 0.01$ hả
01/10/2013 17:15127111036U1119068 (iahleo.nguyen)+ $0.01$0.01$5.34

Đã xong C nhé 3h sáng mờ mắt nhấn nhầm , ok ?

Upvote 0

Tớ phải nói là t bó tay cậu không còn gì để nói lun :m146: lần chuyển 0.01$ rồi chuyển thêm 0.09$ nữa :m146: thà 0.1$ lun đi cho nó tròn lại còn gửi 0.09$ :m146: mắc cười ghê

Upvote 0

Tớ phải nói là t bó tay cậu không còn gì để nói lun :m146: lần chuyển 0.01$ rồi chuyển thêm 0.09$ nữa :m146: thà 0.1$ lun đi cho nó tròn lại còn gửi 0.09$ :m146: mắc cười ghê
Mềnh ko quỵt ai , cũng chã thiếu ai xu nào . Cứ làm bao nhiêu hưởng bấy nhiêu , C thấy tức cười là chuyện của C

Upvote 0
3 page vẫn chưa xong nhĩ

Upvote 0
Cái thằng ml này dân Thanh Hóa đây mà. Thằng này nguy hiểm vô đối =)):binhsua04:
cai lgt?đừng vơ cả năm nhá bác?bỏ bao nhĩu giờ em nhận được cái thông báo như này đây bác
Sau khi tiến hành rà soát lại việc các lượt bình chọn cho các tác phẩm dự thi đang có lượt bình chọn cao nhất. BTC đã phát hiện ra rất nhiều facebook ảo được lập ra để làm tăng các lượt bình chọn một cách không hợp lệ. Do đó, BTC đã quyết định không công nhận kết quả bình chọn của các tác phẩm dự thi sau:
1. Noen vui vẻ của bạn Kim Phung
2. Vui giáng sinh cùng tình yêu của bạn Nguyễn Thị Ngọc Mai
3. Anh em nhà ta của bạn Lê Phú Phong
BTC đang cố gắng hết sức để tạo 1 sân chơi vui vẻ, lành mạnh và công bằng cho tất cả người tham gia.
Mọi người yên tâm để tiếp tục tham gia cuộc thi ảnh nhé:https://www.facebook.com/kasperskyvietnam/app_275593075860131

nới thật,chắc gì bác đã hơn ai?có có khi bác còn sống thậm tệ hơn thế ah?nhìn lại bản thân nhá bác?

- - - Updated - - -

ngày mai ta Report lên kaspersky cho chết cmn
thui khỏi đi bác,em nhận được thông báo rồi?nó là nó như thế này này bác nhá
Sau khi tiến hành rà soát lại việc các lượt bình chọn cho các tác phẩm dự thi đang có lượt bình chọn cao nhất. BTC đã phát hiện ra rất nhiều facebook ảo được lập ra để làm tăng các lượt bình chọn một cách không hợp lệ. Do đó, BTC đã quyết định không công nhận kết quả bình chọn của các tác phẩm dự thi sau:
1. Noen vui vẻ của bạn Kim Phung
2. Vui giáng sinh cùng tình yêu của bạn Nguyễn Thị Ngọc Mai
3. Anh em nhà ta của bạn Lê Phú Phong
BTC đang cố gắng hết sức để tạo 1 sân chơi vui vẻ, lành mạnh và công bằng cho tất cả người tham gia.
Mọi người yên tâm để tiếp tục tham gia cuộc thi ảnh nhé:https://www.facebook.com/kasperskyvietnam/app_275593075860131

Upvote 0
Dù có được nhận giải hay không thì cậu nên trả đủ số bonus cho người ta ........ ngay từ đầu nhờ like thì phải chấp nhận bị phát hiện thôi.
BTW , vô đây cmt thì đừng lôi dân này dân nọ vô nghen mấy bác .........

Upvote 0
Dù có được nhận giải hay không thì cậu nên trả đủ số bonus cho người ta ........ ngay từ đầu nhờ like thì phải chấp nhận bị phát hiện thôi.
BTW , vô đây cmt thì đừng lôi dân này dân nọ vô nghen mấy bác .........
ok.mình dồng ý vậy chỉ là công ty họ chưa thanh toán cho mình
nói thật,mình cũng kha thấy nả mấy vụ này?bỏ bao nhiu nhưng mà thất bại thì lớn hơn nhìu?toàn thấy mình thất bại chứ itd khi thây thành công lắm?chắc từ giờ,chỉ là vào mmo giao lưu chứ không bao giờ nghĩ nđến kiếm tiền nữa

Upvote 0
ok.mình dồng ý vậy chỉ là công ty họ chưa thanh toán cho mình
nói thật,mình cũng kha thấy nả mấy vụ này?bỏ bao nhiu nhưng mà thất bại thì lớn hơn nhìu?toàn thấy mình thất bại chứ itd khi thây thành công lắm?chắc từ giờ,chỉ là vào mmo giao lưu chứ không bao giờ nghĩ nđến kiếm tiền nữa
====>>> Chơi thì phải chấp nhận nha C . Nhìn lại topic C có nói ji về điều đó hk ???? đây hk phải lần đầu tiên mình C nhờ like kiểu này , ngay cả t cũng rất nhiều và C tự nhìn lại topic minhf đi : http://mmo4me.com/showthread.php?94501-1-Vote-Facebook-005

Upvote 0
Upvote 0
rồi?có tiền vào tài khoản,mình sẽ boun và thanh toán hết?
Chính xác ngày nào , C lên topic Report bên kia mà nói có AE làm chứng . Con trai hk nên hứa hẹn nhiều

Upvote 0
và thế là khi nào C bn cho tất cả mem ?
nói để ae khỏi phải hóng lâu mak sinh ra report C

Upvote 0
rồi?có tiền vào tài khoản,mình sẽ boun và thanh toán hết?

Ko có tiền trong tài khoản mà cậu dám bảo là xác nhận thông tin xong thì sẽ bonus, vậy sao được. Nếu đã ko có tiền thì cậu đừng nhờ anh em chứ, giờ lại còn chờ có tiền trong tk thì đúng là chịu cậu đấy. Giờ tốt nhất cậu hãy sang topic bên kia xin lỗi mấy bạn đã vote cho cậu và hứa sẽ trả đủ khi nào có tiền. tớ nghĩ thế!

Upvote 0
anh nói chú nghe nè ! hôm đó a vote cho chú cũng ko để lại lr .
- thiết nghĩ ngta đã mất công lập topic mình kíc 1 cái thì cũng chẳng là gì
1k VND đối với a nó chẳng là CON C gì đâu
1 ngày a hút 1 gói thuốc diệt chuột ( mèo ) còn hết 20k =))
sống như thế sống làm cái đệt gì :))
vì 1k mà để ngta chửi vào mặt ko đáng đâu .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,886
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom